ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พยายามเข้า...ไอ้หนู
  • มีคลิปมาฝาก...คนเเละหมาที่ชอบทำกิจกรรมครับ...
    ขอบอกเลยครับ...เห็นเเล้วอดชื่นชมพวกหมาเหล่านี้ไม่ได้จริงๆ
    พวกมันมีความพยายามเเละตั้งใจที่จะทำจริงๆ...
  • ใส่คำเตือนลงไปด้วย 18+ ท่านผู้ชมที่มีใจอ่อนแอโปรดมีผู้ปกครองให้คำแนะนำ ฮา...........
  • 55+ พี่มาร์ค เเซวซะเเล้ว อิอิ..

• กิจกรรมที่ลงมาทั้งหมดนี้ ถ้าคนที่ไม่มีเวลา ไม่มีความพยายาม หรือ หมาใจไม่กล้าพอ หรือร่างกาย ไม่เเข็งเเรง
    ก็คงไม่สามารถที่จะทำได้ คนกับหมาต้องรวมเป็น1เดียว ต้องผ่านเวลาการฝึกมาอย่างยาวนานถึงจะทำได้ เเต่ละอย่างไม่ใช่ง่ายๆเลย... มันบ่งบอกถึงคนที่มีใจรัก มีความพยายาม เเละมีเวลา....

หมาท่านเหมาะกับกิจกรรมเเบบไหน...ก็ลองไปฝึกกันนะครับ...
    ผมเห็นทีไร ก็มีกำลังทุกที กับคนเเละหมาที่ทำกิจกรรมสนุกๆเเบบนี้ ได้ออกกำลังกายทั้งหมาเเละคน...

เย็นเเล้วครับ...ขอตัวไปจูงหมาเเละฝึกก่อน ไม่มีสิ่งใด ที่คนรักหมาทำไม่ด้

สู้โว้ย....
  • พี่มาร์คครับ เทพื้นปูน ปูด้วยพรม วางด้วยราง แบบในคลิปลากน้ำหนัก

แล้วออกสื่อ ผู้ชมเพียบ ผู้เข้าแข่งขันก็ชื่นชอบ.
  • จะพยายามทำให้เร็วที่สุดครับ
  • เฮ๊ย...อยากดูๆๆๆ อยู่ที่ทำงาน มันดันล็อค ยูทูป
    ต้องรอกลับบ้าน นู่นแหละ

ว่าแต่ คลิปนี้ ต่ำกว่า18 ห้ามเลยหรอเนี่ย
  • ฮ่าๆๆๆมันก็เกิน18ได้ แกคงแซวพวกถอดใจมั้ง ฮ่าๆๆ