ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามเรื่องเสื้อหน่อยครับ
  • เสื้อช่วยเหลือญี่ปุ่นไม่ทราบว่าได้รับกันยัง ผมยังไม่ได้รับ จะดูกระทู้ก็หายไปไหนแล้ว ใครรู้ช่วยตอบทีครับ
  • ยังไม่ได้เหมือนกันครับ
    เห็นว่าใกล้ จะได้แล้ว

ตาม link นี้ครับ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/21653/รุ่นสอง-เสื้อthai-pitbull-ช่วยผู้ประสบภัย..
  • ว่าจะถามเหมือนกันคับผม ได้กันแร้วยังคับ
  • ผมก็ยังไม่ได้ครับ แต่คราวก่อนผมได้โทรไปถามแล้วน้องบอกว่ามีการแก้ไขลายละเอียดบนตัวลายเสื้ออีกนิดหน่อย และยังรอผู้สั่งจองแต่ยังไม่ได้โอนเงินอีกบางส่วน น้องเค้าบอกว่าหากเรียบร้อยแล้วจะแจ้งให้ทราบในบอร์ดแห่งนี้ครับ
  • ครับรับทราบครับอยู่ในช่วงกำลังทำการจัดส่งครับได้ทุกคนแน่นอนครับ ต้องขอโทษในความล่าช้าด้วยครับ [-O<
  • ช่วงเดือนนี้โบว์ยุ่งมากๆ ทำแฟชั่นโชว์อยู่อ่ะค่ะ วุ่นวายน่าดู

ยังไงไม่เกินวันเสาร์ที่ 7 พ.ค. โบว์จะเอาเสื้อไปฝากไว้ที่ D1 นะคะ
    ท่านที่สั่งจองไว้เตรียมมารับได้ค่าาาา
    สำหรับการจัดส่งจะทยอยๆส่งให้ และจะมาแจ้ง tracking number ให้ทราบค่ะ

ท่านที่ยังไม่โอนเงิน รบกวนด้วยนะคะ จะได้ทราบยอดบริจาคที่แน่นอน และดำเนินการต่อไปค่ะ
  • ขาดนางแบบป่าวคะคุณโบว์ ช่วงนี้หยุดหลายวันว่างงานอะ^^
  • อิอินางแบบสูงวัยป่ะ ล้อเล่นนา ( ห้ามน้อยใจ หรือโกรธน่ะค่ะ
  • ไม่โกดค่ะ แต่จดจำทุกคำพูด 555
  • - คุณ Angie มาเดินสวยๆที่งานได้เลยนะคะ
    18 พ.ค. นี้ ที่ Siam Discovery ค่ะ

คนที่แจ้งรับที่ D1 โบว์จะไปส่งพรุ่งนี้เย็นค่ะ
    ส่วนท่านที่แจ้งเป็นที่อยู่ จะทยอยส่งในอาทิตย์หน้า
    รอหน่อยนะคะ โบว์ทำงานประจำด้วย เรียนด้วย
    ช่วงนี้วุ่นมากๆๆใกล้จบทำ Thesis จัดแฟชั่นโชว์งานมีกลางเดือนนี้ค่ะ
    แต่ไงจะทยอยส่งของให้ทุกท่านด้วยค่ะ

เสื้อเซทนี้ อย่างที่แจ้งแต่แรกว่าโบว์ต้องหาโรงงานใหม่ เพราะที่เดิมเค้ามีปัญหาครอบครัวอยู่ค่ะ
    บอกตรงๆว่า งานไม่ค่อยถูกใจโบว์เลยค่ะ ทั้งเวลา และฝีมือ T_T
    แต่เนื่องจากเป็นการทำบุญ โบว์ก็ไม่ได้มีส่วนได้เสียหรือผลประโยชน์กับเสื้อเลย
    ถ้ามีข้อผิดพลาด หรือไม่ถูกใจอย่างไร โบว์ขอยอมรับไว้ และขออภัยในความล่าช้า
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมทำบุญช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ด้วยกัน อนุโมทนาสาธุสาธุค่ะ

ขั้นตอนต่อไปคือจัดส่ง และโบว์ขออนุญาตโทรตามผู้ที่ยังไม่โอนเงินนะคะ
    เพื่อรวมเงินไปบริจาค และจะนำใบอนุโมทนา ใบเสร็จมาให้ร่วมกันอนุโมทนานะคะ