ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

>>>รางวัลอันทรงคุณค่า การประกวด PATAYA BULLY
  • รางวัลอันทรงคุณค่าของผู้ชนะการประกวด PATAYA SUPER BULLY SHOW 2011
    ถ้วยรางวัลสีทอง อันดับ1 เป็นตัวโมเดลนะครับ ยังไม่มีแผ่นเพลทบอกชื่องาน และรุ่น

image

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0262[1].jpg 155K
    SAM_0264[1].jpg 163K
  • อันดับ2-3 เป็นโบว์ SILVER HEAD /BRONZE HEAD ที่โบว์ส้ม-ดำ จะสกรีนชื่องานที่โบว์นะครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0283[1].jpg 90K
    SAM_0286[1].jpg 87K
  • สวดยอด :063:
  • ขอความกรุณาทุกค่ายที่จองบูธมากับงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011นะครับ
    ช่วยโอนค่าบูธมาตามหมายกำหนดด้วยนะครับ คือไม่เกินวันที่ 10พค.

ช่วงนี้ใกล้งานเข้ามาทุกที
    ทีมงาน ตอนนี้ยุ่งกันมากๆ และเพื่อจะได้ทำตารางบูธ แจ้งให้ทุกค่ายทราบว่าใครอยู่ตรงไหน
    จะได้เดินหน้ากับงานต่อไปครับ ค่ายใดโอนมาให้แล้วก็ขอขอบคุณตรงนี้อีกครั้ง
    และช่วยกันบอกต่อๆกับค่ายต่างๆด้วยนะครับ

และอีกเรื่องนะครับ สำหรับท่านที่ส่งสุนัขเข้าประกวด ผู้ที่จองบูธ แล้วได้โควต้าสุนัขที่เข้างานและสุนัขที่ลงประกวดได้ฟรี รบกวนแจ้งไปที่มาเฟียด้วยนะครับ เพื่อจะได้วางรุ่นต่างๆให้เหมาะสมแก่เวลา และป้องกันการประกวดที่สุนัขที่ลงมากกว่าหนึ่งรุ่นแล้วต้องเจอปัญหา รุ่นที่ลงประกวดลงในเวลาเดียวกัน ทำให้ต้องเสียสิทธ์นะครับ ทางออแกนไนซ์ต้องการรักษาประโยชน์ให้กับทุกท่านนะครับ

ดาวน์โหลดใบสมัครได้ที่นี่นะครับ http://www.pattayabullyshow.com/

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ ทุกท่าน
    SCUBAPIT
  • wow..จ๊าบ
  • สวยมากกกกกกกกกก แหล่มครับคุณยุทธ =D>
  • จะอาวๆๆๆๆ :-D
  • สุดยอดหญ้าเลยครับจารย์ยุทธ
  • งานสุดยอด ก็ต้องคู่กับรางวัลที่สุดยอดครับ

เฉพาะค่าใช้จ่ายในเรื่องของถ้วย ค่าปั้นจากช่างมือทอง ริบบิ้นสีสวยๆ หมดไปร่วมๆแสนครับ

**********ที่อุบไว้สำหรับถ้วยรางวัล BEST IN SHOW นะครับ ถ้วยใบนี้จะทรงคุณค่าที่สุดให้สมกับคำว่า BEST ครับ แง้มให้นิดนึง BULLY ใส่สร้อยเพชรครับ

และอีกหนึ่งคนที่ผมอยากจะมอบเครดิตให้ครับ น้า EAK PC723 ที่ดูแลเรื่องรางวัลให้เรา

จนได้รางวัลที่สวยงามออกมาในครั้งนี้.......

ขอให้ทุกท่านมาความสุขในงานครั้งนี้นะครับ PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011

SCUBAPIT

• ทุ่มหมดหน้าตักแล้วนะพี่น้อง
  • ผมก็ทุ่มเหมียนกัน น้องคนนี้ถ้าเค้ามามีรางวัลบ้างไหมครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    aom.jpg 117K
  • อย่าลืม เรามีการประกวดมิสพิตบูลด้วยนะ
  • ได้ไปร่วมงานถึงจะไม่ได้รางวัลก็คุ้มแล้วคับ
    ถ้วยสวยมากฝีมือจริงๆๆ
  • ใครเป็นกรรมการมิสพิตบูลครับป๋า
    กรรมการท่านเดิมมั้ยครับ
    ถ้าเป็นกรรการท่านเดิมเฮียเหลียงกับพี่บิวนี่ไม่มีใครค้านแน่นอนครับ5555
    สุดยอดกรรมการที่ไม่ต้องไปอบรมจากรอนรามอส5555
  • เดี๋ยวต้องประชุมกรรมการกันอีกครั้ง ข่าวว่าพริตตี้แต่ละท่านค่าตัวแพงๆกันทั้งนั้น ตัดสินพลาดคงมีประท้วงกันวุ่นวายแน่ๆ
  • หมวด สำหรับน้องคนนี้มารับรางวัลที่เหลียง เอาบ้าน รถ ที่เมียผมขับไปเลยยกให้ทั้งตัว หัวใจ
  • อยากเจอสาวๆ สวยๆน๊ะพี่ยุธทงานนี้มีจัดเต็มอีกป่าว
  • ว่าจะไม่เอาหมาไปแล้วเชียว..!
    แต่เห็นถ้วยแล้ว แค่นี้นะ เอาหมาฝึกจูงก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 117K
  • จัดเต็มทุกกระเบียดนิ้วครับทุกท่าน

บิีก ชิว ไม่ต้องมาฟอร์ม เห็นสายว่ามาว่า ตื่นเช้ามาจูงหมาทุกวัน ไม่ใช่รึ 555
  • ถ้วยรางวัลงามมากกกกกกกกกกก สุดปลายไม้สอยเลย ชอบอันดับ2-3 น่ารักอ่ะ
  • หมวดครับน้องเค้ามาจิงป่าวอย่าล้อเล่นนะ :o043:
  • สวยงามมากเลยคับพี่