ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายค้าบ เลือด 454 + เลือด แจมแจม
  • ลูกหมาอายุ เดือนกว่า เพศผู้ 1 ตัว สีช็อค ราคา 15000 ใครสนใจ ติดต่อ 081-6030925 จอห์น คร้าบ
  • ขอดูรูปด้วยครับ ตอนนี้สนใจแต่แดงๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตั้งแต่ออกมายังไม่ได้ถ่ายสักรูปเลยคร้าบ ถ้าสนใจจิงโทรคุยก่อนได้คร้าบ
  • ไม่มีรูปจะขายยังไงง่ะ5555กร๊ากกกกก
  • เอามาแลกกับลูกสายวอเฮดกับ454ไหมพี่AิAิAิAิAิ
  • แจมๆนี้เข้มข้นปาวไม่ใช้หางๆน่ะ555555555
  • images by free.in.th
    ของผม.....ก้อ....ไปแลกมาคราบบบบบ...กับไอ้ตัวนี้...
  • ขอดูใบเพดที่ว่ายาวๆน่ะ เดี๋ยวเค้าจะว่าโม้เน้อเน้อทั่นจอนท์5555555
  • GHOST Amor pon 3:04AM
    แจมๆนี้เข้มข้นปาวไม่ใช้หางๆน่ะ555555555

ตอบ= เข้มข้นไม่เข้มข้นไม่รู้ ก็ที่รู้ๆแม่หมาเป็นหลานแท้ๆของ แจมๆ ตัวเดี่ยวที่เหลืออยู่ในประเทศไทยอะ

GHOST Amor pon 3:02AM
    ไม่มีรูปจะขายยังไงง่ะ5555กร๊ากกกกก

ตอบ= พี่เขาไม่จำเป็นต้องให้ดูรูปหรอก เขาเอาชื่อเสียงเป็นประกันก็พอแล้ว (ลืมไปผีรุ่นใหม่ไม่รู้จักพี่เขา ต้องคนที่เล่นพิตบูลรุ่นเก่าๆ สัก 6-7 ปีคงรู้จัก) พี่ มาเพีย รู้จักพี่เขาป่าวตอบด้วย
  • ลองโทรไปดูครับ นี่ของจริงครับ พี่เค้าอาร์ทๆหน่อย คุยถูกใจเดี๋ยวแลกเบียร์ 5555
  • 55555555
    ชอบเบียร์แค่ไหนไม่รู้....ที่แน่ๆ...ลูก..เชลซี กะ จินโทนิค
    แดกเบียร์พี่เค้าไปแล้ว....ก๊ากกกกกกกกกก
    images by free.in.th
  • คนอาไรเอาเบียร์ให้หมากิน
  • เอิ๊กๆเจ้าสำนักมาเอง

งานนี้พี่ผี น้าผี ต้องตามประวัติกันหน่อยนะครับ
  • พี่ มาเพีย รู้จักพี่เขาป่าวตอบด้วย
    มาเพียไหนเหรอ เก้ามีแต่มาเฟียน่ะ55555555
  • เอิ๊กๆเจ้าสำนักมาเอง
    ถ่ายรูปมาขาต้องมีลายดิ ขาไม่มีลายของปลอมดิ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก
  • หวัดดีครับคุณ จอห์น สบายดีนะท่าน เจอเสือท้งมั่งป่ะครับ.
  • น้าผีข้างบน....เปนบ่อยไม่ดีนะคับ...เดี๋ยวเข้าบ้าน..ไอ้ทรูรัพ
    จะกัดเอาได้...55555555555555
  • ต่ายมีใครสนใจตัวนี้เปล่าimage
    ไฟล์แนบ
    1011.jpg 73K
  • กำลัง...หาเจ้าของให้อยู่คับพี่หนึ่ง......อยากให้มันแถวบ้านเราอ่ะคับ.......
    อาจจะไปอยู่แม่สาย....บ้านกำนันแดง...อิอิ
  • ไม่มีรูปรึ
  • ขอบคุณครับต่าย
  • ปิดการขายชั่วคราวคราบบบบ......
    ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง....ไปอยู่แม่สายคราบบบบบบบบบ
  • น้าผีดุจัง....วันหลังไม่ไปกินเบียร์ด้วยล่ะนะ....คริ..คริ
  • พี่ตี๋..สบายมั้ยคร้าบ. จอห์นนี่ ท้ง เจอแต่ค่อยข้างนาน มันไม่ไปใหนไกลหรอก ไปหามันเมื่อไหร่ ก็เจอเมื่อนั้นล่ะคร้าบ
  • น้าผีคุ้นๆนะครับ ... ตรง 5555 กะ AิAิAิAิAิ เนี้ย เหอ เหอ
  • คุณจอห์นเขาเล่นหมาลากตั้งแต่ยุคแรกๆเลยครับ เรื่องชื่อเสียงคนเล่นยุคแรกไม่มีใครไม่รู้จักครับ

โทดทีเข้ามาตอบช้าไปหน่อย ปกติกระทู้ขายลูกหมาไม่ค่อยอยากเข้ามาดู เดี๋ยวอดใจไม่ไหวครับ
  • ขอบคุณคร้าบ...ใกล้แล้วที่จะลุยเล่นลากแบบมันๆอีกสักที
  • อีกไม่กี่วัน ไอ้เผือกก็จะมาอยู่กับผมแล้ว แต่ไม่รู้ว่าใจมันจะได้หรือเปล่า
    ถ้าไม่ไหว คงต้องยอมรับสภาพ
  • ถ้าได้เห็นหมาลากของเซียนสิงห์เหนือ ชนกับเทพเสือจัน คงเป็นอะไรที่สุดยอดน่าดู เชียงใหม่แผ่นดินสะเทือนชัวร์...:020:
  • ชื่อเสียงจอห์นในวงการพิทบูลภาคเหนือไม่มีใครที่ไม่รู้จัก เปรียบเสมือนกัปตันหมาลากล้านนา เคร์ดิตเยี่ยม
    ทั่วเชียงใหม่ เชียงราย ลําพูน ลําปาง แม่ฮ่องสอน แต่ถ้าออกนอกภาคเหนือ คนก็ไม่ค่อยรู้จักกันแล้ว... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    199109.jpg 199K
  • จ้าวสำนัก มาเองเลยยย
  • ไม่ถึง 6 ชั่วโมงครับ
    รวดเร็วทันใจ :015:
  • ยังงี้แปลว่ามีแฟนคลับกับเค้าแล้วมีคนจำได้ด้วยอ่ะ5555AิAิAิAิ
  • เล่นบ้านพี่สาวย่ะ
  • ขอออกความเห็นหน่อยเหอะ (อ่านมานาน)
    สายแจมแจมคนที่รู้จริงๆน่ะมีไม่กี่คนหรอกครับ ลูกของมันที่สุดๆน่ะนับตัวได้ และล้มหายตายจากไปหมดหรือเกือบจะหมดแล้ว แต่รุ่นหลานน่ะพอมีอยู่ ลูกแจมแจมที่ขึ้นชื่อ มีสุดๆเท่าทีเห็นแค่ 2 ตัว คือ จูเนียร์กับจีจี้ แต่จิ๊ดเลยต้องยกให้จูเนียร์ สายนี้คนเก็บไว้น่ะเค้าค่อนข้างหวงสายกัน ไม่ค่อยผสม คนภายนอกไม่มีใครรู้จริงหรอก อ้างกันซะเยอะ คนที่เก็บสายนี้ไว้น่ะเค้าค่อนข้างเก็บตัว แม้แต่รูปยังหายากเลย ด้วยโครงร่างที่ค่อนข้างสูงใหญ่ มันเหมาะมากถ้าเอามาเป็นหมากิจกรรม
  • สวัสดีท่าน จอห์น สุดหล่อ
    งานพัทยา อย่าลืมมาเที่ยว มานั่งคุยกันบ้างนะ

งานที่เชียงใหม่ ผมยังไปเลย ยังไงหวังว่าจะได้เจอกันนะท่าน
  • ตอบคุณ chatree ก็ตัวเมียที่พี่เข้านันและ รุ่นหลานเหลืออยู่ตัวเดี่นวตอนนี้ อายุ 7-8 ปีแล้วแต่เป็นหมาที่แข็งแรงมาก และคอกนี้ผสมครั้งสุดท้ายแล้ว ส่วนใหญ่ลูกมันจะเก็บแต่ในกลุ่ม ไม่เอาออกมาขายให้ใคร แต่ครั้งนี้แต่ละคนมีหมาเยอะแล้ว จึงนำออกมา แต่ก็ต้องอยู่ทางเหนือเหมือนเดิม และคนรุ่นแรกก็รู้ดีว่าสาย แจมแจม ที่มีเลือดแจมแจมมากที่สุด ก็เหลืออยู่ที่พี่เขา เท่านั้น เพราะคลอกเดี่ยวกันตายไปหมดเล้ว แล้วพี่เขาก็ห่วงสายเลือดยากที่จะให้ลูกหมาใคร
    คุณ chatree ลองไปสอบถามคนรุ่นแรกๆดูเอานะครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_4482 (620 x 929).jpg 106K
  • eddy_pitbullnt10 ครับ ผมเล่นสายแจมแจมนี้มาเกือบสิบปีแล้วครับ แม้แต่อดัมเองผมยังไปดูมันมาตั้งแต่มันยังเล็กๆอยู่เลย ไม่ทราบตัวเมียตัวนี้เป็นสายแจมแจมหรือเปล่า ลูกเต้าเหล่าใคร ครับ
  • ขออนุญาติพี่เอ็ดตอบให้พี่ chatree..คับ..ตัวนี้ชื่อ...อีฟ...ของพี่จอนเปนแม่หมาชุดนี้คับ
    ลูกของ...จีจี้...คับ....(คนอะไรตั้งชื่อ..อดัม..และ..อีฟ)....5555555555555
  • กระทู้นี้นอกจากขายหมาแล้วยัง เคาะสนิมสาย JAMJAM ที่มีคนชอบกล่าวอ้างด้วยครับ
    ใครที่ชอบอ้างสายนี้ อ่านไปแล้วขอให้ละอายแก่ใจบ้างแล้วกันครับ วงการพิทบูลมันไม่กว้างครับ
    รู้กันคนเดียว เดี๋ยวกระพือรู้กันหมด
  • มันจะใหญ่ซักแค่ใหนอยากเห็นจริงๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    199582.jpg 181K
  • สวัสดี คร้าบ คุณ ชาตรี.....ไม่ได้เข้ามาดู เล่นกันซะงงเลยนะ ผมเจ้าของอดัม อีฟเป็น ลูกของเจ้าจี้จี้ ชุดหลัง แต่อีกชุดหนึ่งที่ พ่อแม่เดียว กะอดัมกับหมาของคุณชาตรีชุดหลังผมไม่ได้เก็บ ส่วนอีฟ ผมไปเอาที่บ้านพี่นิติชัยมาเองเลย อย่างที่คุณชาตรีบอกแหละ คร้าบ น้อยคนที่จะรู้สายนี้จิง แต่น้อยคนคงไม่ใช่ผมแน่ช่ายมั้ยคร้าบ...
  • ผมอยู่ เชียงใหม่ ไปถามคุณ เจอรี่ เจ้าของ แจมแจม ว่าหมาที่อยู่เชียงใหม่อยู่กะใคร
  • หมามีค่า หรือ คนทีทำให้มันมีค่า มากกว่ากันละครับ
  • อันแนะอ้ายนี้คารมคมหอกต่ะ55555555
  • ว้าตอนนี้เฮาก่มีสายเลือดดีดี้ดีอยู่ในมือน่ะก่า อยากให้ไอ่พวกที่โทรมาถามแล้วเงียบไปมีอ่านกันจัง5555555
  • เห็นไหมคุณชาตรีก็ติดใจเหมือนผมแจม แจม จริงป่าวเอาเพดพ่อมันมาดูหน่อยดิ ที่ดูแล้ว งงน่ะมันจะยาวไปถึงไหนว่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า
  • มีปัญญาเอามาให้ดูปะละเพด จา สแกนหยั้งได หึ
  • สรุปตัวเมียตัวใหญ่ที่ผมทำคลอดใครเอาไป