ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Eastside Bangkok Bulliez thanks for Pattaya Super Bullies Show 2011
  • image
    ทางกลุ่มเรา ขอขอบคุณ ทีมงาน scubapit ที่ได้เสียสละ ทั้งเวลา ทั้งแรงกาย แรงใจ มาจัดงานครั้งนี้ขึ้นมาให้พวกเรานะครับ
    และโดยส่วนตัวผม ขอขอบคุณ เสี่ยยุทธ เฮียเหลียง พี่มาร์ค พี่ปอนด์ ที่ไว้ใจผม ให้ได้ทำ เสื้อของงาน และรางวัลในการประกวดทั้งหมดในครั้งนี้ ถ้าผิดพลาดประการใด ก็ต้องขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    แอบหวังไว้ว่า ถ้ายังไว้วางใจผมอยู่ โอกาศหน้า คงได้ทำงานรวมกันอีกนะครับ ขอบคุณครับ
    ปล. มาช้าแต่ดีกว่าไม่มานะครับกลับมาจากงาน ก็ยุ่งตลอด ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย
    ไฟล์แนบ
    eastside2.jpg 52K
  • เอาภาพบางส่วนมาให้ชมกันครับ ไมไ่ด้ถ่ายรุปมากครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2062.jpg 106K
    IMG_2066.jpg 81K
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2065.jpg 79K
    IMG_2081.jpg 90K
    IMG_2082.jpg 90K
  • เจ้าตัวเมียสีดำสวยนะครับเนี่ยท่านเอก ว่าแต่ลูกใครหละครับเจ้าตัวนี้
  • image
    image
    เฮียใหญ่ยังเท่ห์เหมือนเดิม
    ไฟล์แนบ
    IMG_2095.jpg 65K
    IMG_2096.jpg 64K
  • ลูกเฮอคิวลิส+ญาญ่าครับคุณตั้ม ตัวเมีย 10เดือน
    วันงาน ไม่ได้คุยกันเลยนะ
    เห็นคุณตั้มอยู่ในสนามประกวดอยุ่
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    yaya-x-hercules.jpg 99K
    IMG_2286.jpg 80K
    IMG_2190.jpg 90K
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2176.jpg 102K
    IMG_2181.jpg 82K
  • วุ่นอยู่แหละคุณเอก เลยไม่ได้คุยกันเลย แต่ผ่านไปที่บูทเห็นเสื้อสวยดี
    แต่ตังค์ดันอยู่ที่แฟนฮ่าๆๆ เลยไม่ได้ซื้อมาครับ

ไว้เดี๋ยวงานหน้าค่อยว่ากันนะครับคุณเอก ว่าแต่เจ้าตัวเมียตัวนี้โตมาน่าจะสวยใช้ได้เลย
    นะครับเนี่ย วางแพลนบรีดล่วงหน้าไว้บ้างยังครับ
  • ไม่เป็นไรครับคุณตั้ม งานหน้าค่อยว่ากันครับ
    ตัวนี้ มันพิ่ง10 เดือน ก็ยังไม่ได้ว่างแพนบรีดอะไรอะครับ รอให้มันดตกว่านี้ก่อน
    ค่อยว่ากันครับ แต่ก็มีมองๆไว้อยู่บ้างครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2099.jpg 74K
    IMG_2303.jpg 71K
  • อย่าลืมขอบคุณ สามสปอนเซอร์หลักด้วยน้าเอก SQUIRES /PATRIOT/-3BULLY ไม่มีสามค่ายนี้ ไม่มีงานดีๆแบบนี้แน่ๆ ส่วนใฝีมือทำเสื้อและถ้วยรางวัล ขอเซนต์สัญญาตลอดชีพไป น้าเอก ...
  • กำ ผมลืมไปได้ไง ขอบคุณ โอSQUIRES พี่โฟล์คPATRIOTและคุรเพชร-3BULLY(งานหน้าเราคงได้เจอกันนะครับ) ที่เป็นหัวเรือใหญ่ในเรื่อง สปอนเซอร์หลัก ของงานนี้ด้วยนะครับ
    สำหรับเรื่อง เสื้อ และ รางวัล ขอบคุณเสี่ยยุทธที่ไว้ใจในงานผมครับ
    งานหน้าขอแก้ตัวเรื่อง seper bully ครับ
    image
    image
    image
    image
    ส่วนรุปถ้วยรางวัลนี้ ขอยืมถาพของ กลุ่ม pitbull power มาลงหน่อยนะครับ ถ่ายรูปได้สวยมาก
    ไฟล์แนบ
    203473.jpg 252K
    203474.jpg 153K
    202402.jpg 193K
    203475.jpg 298K
  • image
    image
    2 ตัวนี้ louisi x pucky female ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2303.jpg 71K
    IMG_2311.jpg 109K
  • ขอบคุณมากนะท่านสำหรับเสื้อแล้ะถ้วย สวยมากครับ
  • ตายหละหว่าเพิ่งจะรู้ว่าคนทำถ้วยอยู่นี่ นี่เองฮ่าๆๆๆ สวยๆครับคุณเอก

แต่ยังไม่มีโอกาศได้เป็นเจ้าของฮ่าๆๆๆ ได้มาแต่โบว์อย่างเดียวก็ปลื้มแล้วครับ

ปล. แต่ไม่ใช้เจ้ามาราธอนนะครับที่ได้ฮ่าๆๆ
  • มาราธอน ได้รางวัลอะไรบ้าง
  • เออ..เพิ่งนึกออก ลืมหวะ เดี๋ยวเรียบร้อยจะส่งที่อยู่ไปให้ แล้ว โทรบอก ลืมจริงๆ 555
  • ขอบคุณพี่มาณ์คด้วยและครับพี่ ที่ไว้ใจ ให้ผมทำครับ

55555 ครับตั้ม ดีใจด้วยกับรางวัลที่ได้นะครับ
    image
    image
    image

ผมก็คิดอยู่แหละ ว่าเสี่ยลืมแน่เลย 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_8811....jpg 175K
    IMG_8818.JPG 226K
    IMG_8820.JPG 189K
  • image
    image
    นี่ก้ louisi son

image
    image
    image
    image
    ขอบคุณพี่หนุ่มและน้องเพลิน เจ้าขของgrizzly JR. ที่มาร่วมแจมกันที่บูธนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2147.JPG 121K
    IMG_2145.JPG 165K
    IMG_8838.JPG 199K
    IMG_8869.JPG 145K
    IMG_8888.JPG 203K
    IMG_8911....jpg 183K
  • ออกแบบถ้วยหมาแนวกล้ามๆให้หน่อยครับท่าน
  • งานด่วนมั้ยครับพี่มาร์ค
  • ฮ่าๆๆ พี่มาร์คเข้าใจแซว ไอ้ธอนได้ที่หนึ่งในใจคนเลี้ยงครับฮ่าๆๆๆ

แต่อีกตัวเจ้าตัวเล็ก Halloween
    รอน กับ พี่มาร์ค ให้ที่ 3 ครับอิๆๆๆ รุ่น EXTREME 4-8 เดือนครับ

คุณเอกทำถ้วยเจ๋งดี เห็นแล้วยังอยากได้ สงสัยต้องพยายามใหม่ครั้งหน้าครับ
  • บอกตามตรงจำหมาที่ตัดสินได้ไม่กี่ตัวครับ ตาลายมันเยอะไปหมด
    หมาหลายตัวสวยครับ ไม่ใช่ไม่สวย แต่ลงประกวดผิดรุ่น เลยไม่ได้รางวัลครับ

ท่านเอกพี่จะเอาแบบที่ท่านทำไว้ไปใช้กับบบูลลี่ และแบบที่ออกมาใหม่มาใช้กับพิตบูล และจะใช้เป็นถ้วยมาตรฐานของสมาคม ABC ตลอดครับ มีงานเมื่อไรก็สั่งจากท่านเลยครับ
  • ขอบคุณครับ คุณตั้ม ก็อยากให้ใครเห็นถ้วยแล้วอยากได้นั้นแหละครับ
    แสดงว่า ผมได้ทำตามจุดประสงค์ของผู้มาร่วมงาน
    ได้เห็นภาพที่ผู้ได้รางวัลที่1 ดีใจชูถ้วย ผมก็แฮปปี้แล้วครับ
    นั้นคือจุดประสงค์ผมเลยครับ

แต่หมากล้ามนี่ซิครับ ยังนึกไม่ออกเลยพี่มาร์ค
    เดี๋ยวผมโทรไปคุยด้้วยครับ

image
    ขอปิดท้ายด้วยรูปนี้และกันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2154.JPG 183K