ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

* ~ ApriL อัพ อัพ อัพ ขยับ บอร์ด ^^ ~ *
  • image

image

image

image

image

ApriL อายุ 83 วัน หนัก 9 กิโลกรัม ฝากติชมด้วยครับ

ถึงพี่เก้วไว้หูหายแล้วจะอัพให้ดูอีกทีนะพี่ ตอนนี้เพิ่งกินเอ็กตรีมได้ 4-5 วันเอง อีก 2 อาทิตย์รับรองซี๊ดดดดแน่ๆ 555+
    ไฟล์แนบ
    DSC01959.JPG 174K
    DSC01958.JPG 177K
    DSC01953.JPG 197K
    DSC01961.JPG 216K
    DSC01963.JPG 189K
  • ขอให้สวยวันสวยคืนนะครับ :013:
  • สวยครับ
  • นั้นขาหรอ นึกว่าไม้หน้า3 งามมงับ
  • :006: งามมาก
  • กระดูกใหญ่หลายเด้อ
  • น่ารักมาก นี้คาร์บอมครับimage
    ไฟล์แนบ
    249683_222892731073472_100000582394343_872018_3336837_n.jpg 43K
  • สวยงามครับ
  • แดงๆสวยๆมาอีกแล้ว :063:
  • กระดูกมันใหญ่ม๊ากกก
  • งามแต้ๆเลย ชอบหมาแดงจัง T T
  • งาม ครับ ดามหูเองหรือป่าวครับ พี่ อยากได้หมาแดง มาเลี้ยง แล้วละ ซิ หึหึ ~*
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ ^^
    คุณ pex ครับคาร์บอมก็สวยมากครับ ตอนนี้ชุดเดียวกับคาร์บอมน้ำหนักตัวเมียประมาณ 18-19 โล ตัวผู้ 20-21 โลครับเป็นข้อมูลอัพเดรตเผื่ออยากจะเปรียบเทียบในครอกเดียวกันครับ

ส่วนใครชอบหมาแดงต้องเลี้ยงหมาแดงครับ จะทำการใหญ่ใจต้องนิ่งครับ 5555+
  • ขาหน้าแตะตาตั้งแต่ภาพแรกเลย "กระดูกใหญ่จริงๆ" :006:
  • ตั้ว สมบูรณ์จริงๆ ยินดีด้วยนะไอ้น้อง กระดูกอย่างอ้นว่านึกว่าไม้หน้าสาม

WHITE CAMALO ตอน 3.5 เดือนimage
    ไฟล์แนบ
    334.JPG 236K
  • นาง LEMOND โครตเปรี้ยว จี๊ด ดิบถึก อีกต่างหากimage
    ไฟล์แนบ
    335.JPG 188K
  • เมื่อวานพามันไปฝึกหน่วยจู่โจมมา ภาพนี้มันทำตาเหลือกเหมือนไอ้. BJ image
    ไฟล์แนบ
    336.JPG 199K
  • April ลูกใครเหรอครับ
  • image

ตามเพ็ดในรูปเลยครับ Chevy ข้นๆครับ
    ไฟล์แนบ
    Apirl pet.jpg 205K
  • น่าเสียดายไอ้ RED QUEEN ถ้ามันอยู่เราคงได้มาแบ่งสายกันเล่นimage
    ไฟล์แนบ
    347.JPG 216K
  • คาร์บอม16กิโลเองครับ ถ้าผมอยากได้แผงรูป ทำยังไงดีทำไม่เป็น
  • image
    ไฟล์แนบ
    348.JPG 172K
  • image
    ไฟล์แนบ
    349.JPG 213K
  • กระดูกโตจริงๆ เลยครับ เห็นแค่กระดูกแบบนี้ก็สะใจแล้วสำหรับคอหมาแดง
  • ชอบหมาแดงแนวนี้มากคับหล่อจริงๆๆๆ
  • น่าน เอารูปหมาในอดีตมาขู่ด้วย 5555+ เดี๋ยวพอของตั้วเกิน 4 เดือนตัวนี้ก็เอามาขู่ตั้วไม่ได้ล่ะนะ 555+
    ห้ามไปขุดขึ้นมาด้วยล่ะ ว่าแต่กระดูกมันสุดติ่งจิงๆ รอเก็บสินปีๆ เอิ๊กๆๆ
  • คอยดูตอนมันโตให้ดีเชื่อมั้ยว่าเลือดจู่ล่งมาเต็มๆแน่หมาตัวนี้
    ทำกิจกรรมได้หลายอย่างแน่ครับ
    แต่ตัวนี้ถ้าพาไปลากน้ำหนักละก็แหล่มเลยยยย
  • ต้องรอดูต่อไปครับว่าอนาคตเค้าจะไปได้แค่ไหน ฮ่าๆๆๆ ถ้าไปไหวก็ไป ไปไม่ไหวก็เอาเท่าที่ไหวครับ ^^
  • แดงดี มีเวลาครับ ช๊อบชอบ ^^
  • ไม่ได้เอามาขู่ น้องตั้ว แต่อยากจะสื่อว่า หมาในสไตล์แบบนี้ เมื่อเราเห็นตัวอื่นที่ออกแนวคล้ายๆกัน มันทำให้เราอดคิดไม่ได้ และลืมไม่ลง และอีกอย่างในอนาคตเราก็อาจจะมาแบ่งสายกันเล่นได้ โดยที่ไม่ต้องไปหาซื้อมา และมันก็ได้ในแบบที่พวกเราต้องการด้วย ทำอย่างไงก็ลืมไม่ลง ยิ่งเห็น APRIL ของตั้ว ใช่เลย
  • ก็ตอนนั้นตั้วบอกพี่เก้วแล้ว ว่าให้แบ่งมาให้ตั้ว พี่ก็ไม่ยอมยิ่งเห็นยิ่งเศร้า ไม่งั้นป่านนี้งามมมมม ไปล่ะ ชิๆๆๆ เซงเศร้า อ่ออีกอย่างทอสัพตั้วพังส่งร้านไปเครื่องนึง อีกเครื่องแฟนเอาแบตไปใช้กับเครื่องของแฟน ตอนนี้ไม่มีทอสัพใช้นะพี่ 555+
  • สวยครับ รูปร่างโครงสร้างดี =D>
  • อ่อลืมไปแบ่งขายาวๆ มาทางนี้บ้างสิครับ ฮ่าๆๆได้ใหม :013:
  • ขอบคุณสำหรับคำชมครับ ขายาวๆรอแบ่งจากพี่เก้วเลยครับ อีกไม่น่าจะเกินเดือนพี่เก้วจะมีชุดใหม่ลูกโคโมโด+เชล สายเฮงกับซ่าเหมือนหมูแดงของพี่มนตรีเลยครับ ชุดนี้โครงสร้างน่าจะแจ่มความจี๊ดน่าจะสุดยอดเพราะลูกๆของเฮงกับซ่าที่ผมสัมผัสมามันจี๊ดจริงๆครับยิ่งเรื่องจิตใจผมให้เต็มร้อยเลย ^^
  • ของผมสี่เดือน17.8กก.ชั่งเมื่อเช้านี้ เดี๋ยวพรุ่งนี้อัพรูปให้ดูครับimage
    ไฟล์แนบ
    196319.JPG 131K