ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาบ้านก้รัก ภาค 4 วันว่าง ๆ
  • วันนี้หยุดเลยเอากิจกรรมของข้าวเหนียวพิทบลูบ้าน ๆ มาให้ชมกัน ทำงานโรงงานหาวันหยุดยาก ช่วงนี้งานเยอะครับแต่ผมก็ยังจะฟิตหมากล้ามต่อไป (แต่ตอนนี้กล้ามยังไม่มาเลย55555555) กิจกรรมแรกครับเก็บลูกบอลimageimage
    กิจกรรมที่สองลากยางครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    C1.jpg 191K
    C2.jpg 168K
    C3.jpg 210K
    C4.jpg 176K
  • ต่อครับimage
    ส่วนอีกกิจกรรมไม่มีคนถ่ายรูปให้ วันนี้กะจะพาไปเล่นสปริงโพลที่สนาม แต่บ้านแถวนั้นปล่อยหมามาสี่ห้าตัว
    ไม่อยากมีปัญหาเลยกับมาเล่นที่หน้าบ้านวันนี้เลยได้แค่ให้เค้ากัดผ้าแล้วเราเป็นคนยก ตอนนี้ยกจะไม่ไหวแล้ว
    หนัก แต่ก็ดีอย่างเราได้ออกกำลังกายไปด้วยimage
    ตอนนี้แปดจะเก้าเดือนแล้วครับ เริ่มแล้วกับแมวแต่กับหมายังและก้เด็กแจกใบปลิวไม่กล้ามาแจกที่หน้าบ้านแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    C5.jpg 127K
    C6.jpg 206K
  • ดูน้องหมาตั้งใจจริงๆ ขอชมเชยทั้งเจ้าของ และน้องหมานะคะ งามมากๆค่ะ ชื่อข้าวเหนียวด้วยน่าทานจังเลย
  • ไอ้ตัวเล็กของเรา
    ไม่ยักกะตั้งใจเก็บลูกบอลเหมือน
    ข้าวเหนียว 55+

เก่งๆ
  • ให้เค้าเล่นบ่อยๆ ครับ เวลาเค้าทำได้ก็ชมไม่นานครับทำได้แน่ครับ ของผมเล่นทุกเช้าอย่างน้อยวันละ 20 นาที
    แถมตอนเย็นหลังเลิกงานครับ วันไหนได้ออกกำลังกายเหมือนเค้าจะหลับสบายวันไหนฝนตกไม่ได้เล่นดูเหมือนเค้าจะหลับยากได้ยินเสียงตลอดครับ
  • ข้าวเหนียวดำนี่นา ฮาาาาา
  • รูปสุดท้ายนี่ ข้าวเหนียว กำลังยิ้มหรือเปล่าครับ? ^ ^
  • หมาดำ ผู้น่ารัก
  • ครับข้าวเหนียวดำ ถ่ายรูปยากมากเลยยครับไม่ยอมอยู่เฉยครับ รูปสุดท้ายกว่าจะถ่ายได้ใช้เวลานานครับ
  • เยี่ยมครับโบ้ อัพมาให้ชมเรื่อยๆนะครับ
  • มาๆๆเด๋วอ้นไปถ่ายรูปให้ ฮิฮิ สุดยอดครับ ไม่มีเวลาแต่มีความตั้งใจทำ
  • โบ้เค้าอยู่ปราจีน อ้นมาเที่ยวปราจีนเปล่า 55+
  • ฝึกออกทุกวันเดี่ยวหมาก็ชิน
  • ผมพาออกบ้านทุกวันครับ แต่ลากยางสองวันครั้งครับ พาออกบ้านให้เค้าลากเราครับออกกำลังกายไปด้วย
    โยนบอลให้เก็บบ้างกัดผ้าบ้างเล่นด้วยกันทุกวันครับ
  • เมื่อวานก็เข้า กทม มาพาแฟนไปสอบที่เมืองทองคนเยอะมาก ไม่รู้วันงานจะได้ไปป่าวอยากไป
  • หาเวลาไปให้ได้นะครับโบ้ น่าไปๆ