ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

7 เดือนแร้วคับรวมๆรูปครับ
  • เวลา เร็วมากเลย ครับ แป๊บๆ 7 เดือนแร้ว

เวลาที่ ผ่านมา เจ้านี้ มันทำให้ผม มีความสุขมาก เพลิดเพลิน จนลืมเรื่อง เครียดๆ

หลายๆๆเรื่องไปได้ ขอบใจมากหมาน้อย ชิบิง......

:015:

• ดูเพลินๆ :030:
  • เยี่ยมครับพี่ตี้ เพื่อนแท้4ขา มันอยู่จะอยู่เคียงข้างเราเสมอ ไม่ว่าตอนนั้นเราจะอยู่ในสภาวะยังไงก็ตาม =D>
  • ทำออกมาอีกนะคร๊าบอยากดูๆอีก... :063:
  • หมาเทพอีกตัว
  • เพื่อนแท้ สีขา ใช่คับ ............. พา เรา สนุก เพลิดเพลิน ดีคับ

คับผม ทำออก มาอีกแน่นอน แต่ ตอนนี้ อยุ่ในช่วง สะสมวิชา ก่อน ฮ่าๆๆๆ ประมาณ

สัก 2-3 เดือน น่าจะเอา มา อัพ ใหม่ คับ กับ การฝึก ที่น่า จะไปในทางทิศทางที่ดีขึ้น
  • พิทบูลนี่ดูยังงัยก็ไม่เบื่อ
  • สวัสดีครับพี่ ตี้ ผมไม้โมสาวกเติ้ลเอง ชอบวิธึฝึกชิบิงและ วิดีโอของพี่มากๆ ดูแล้ว ปลื้มมากๆ ชิบิงเก่งมากๆ
  • ชิบิงดูเต็มดี อกกลมดี ช่วงหน้าอกกับหัวไหล่รับกันดี
    อยากได้สายกัดแบบนี้บ้างมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ
  • ผีข้างบนคิดเหมือนกัน หมาตัวนี้อกสวยมากส่วนที่เคยเห็นๆจะติดไปทางผอม
    ได้ขวบกล้ามน่าเยอะ
  • อยากเห็นตัวจริงซะแล้วพี่ ฮาๆ
  • 7 เดือนแน่นเป็นบ้า
  • ติดตามชอบๆ ดูแล้วเพลินดีคุณตี๋
  • tutie=คุณมีส่วนทำให้สายกัดกลับมาอีกครั้ง
  • ตามๆกันมา ฝาแฝดที่พลัดพรากจากกันมา(เหมือนหนังจีนเลย) จะ7เดือนแล้วคับ 14/06/54
    แบบว่าโตเร็วจนจำไม่ได้ว่าตอนเด็กๆมันน่ารักยังไง
    ผมอยากฝึกไอ้ฟีโน่ของผม ให้เก่งๆเหมื่อนของพี่ตี้คับ เจ้าชิบิงเก่งมากเลยคับ
    ของผมได้แค่ นั่ง ลุก หมอบ คอย หวัดดี ไม่รุจะฝึกอะไรอีกดี หัวผมมันไม่ไปแล้วคับ
    เด๋วว่าจะฝึกกระโดดแบบของพี่บ้าง แบบว่าติดตามดูเจ้าชิบิง ตั้งแต่แรกๆแล้วคับ ดูแล้วคึกคักดี

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0141.jpg 85K
    2011-06-08 18.02.42-1.jpg 11K
    2011-06-08 18.01.24-1-1.jpg 25K
    2011-06-08 17.51.11-1.jpg 16K
  • ขอบคุณ ทุกเม้น งานยุ่งกว่าจะได้ เข้ามาตอบ
    finohuahin ตัวนี้ สายไหนคับ สวยมากคับ ชอบคิ้วมันจังฮ่าๆๆ

เท่ๆๆๆ
  • สายกัดคับพี่ตี้
  • ว่างๆแวะชมที่นี้ได้นะคับ มีบทความ ให้แชร์กันคับ

http://www.facebook.com/#!/home.php?sk=group_132075483535221&ap=1
  • ช่วงนี้น่าเบื่อมาก ฝนตก ไม่หยุดเลย ชิบิง ไม่ได้ เพิ่ม การฝึก และบททบทวน ที่เคยฝึกไปแร้ว

เย็นนี้ ภาวนา อย่าได้ตกมาอีกนะ ^ ^!
  • 55+ ชอบภาพตอนพาหมาว่ายน้ำ เจ๋งไปเลยคุณตี๋