ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดรับผสมพิทบูล บ้านๆครับ
  • เปิดรับผสมครับ พิทบูล
    มีใบนอก(แต่ยังไม่ได้ใบ)
    ติดต่อเจ้าของเดิมไม่ได้ครับ
    (ย้ายที่อยู่ เบอร์ติดต่อไม่ได้)
    ยังไม่ทราบประวัติ ใครสนใจ
    ติดต่อครับ ราคากันเอง
    แรมโบ้ปีกว่า อยู่หนองบัวลำภู
    088-059-049-0 ประการ พันธุรัตน์
    ติชมได้ครับ
    ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    แรมโบ้1.JPG 206K
    แรมโบ้3.JPG 242K
    แรมโบ้2.JPG 225K
  • สวยมากอ่ะ เตี้ยล่ำ แม่งสุดๆด่ะ
  • ผอมไปหน่อย
  • ผอมตรงไหน งง
    ไม่ให้ซี่โครงซักซี่
    อันนี้ pitbullzone ครับ ไม่ใช่ pigbullzone
    พี่ชายเขาผิดเว็ปแล้ว พี่ชายจะเข้าพวกเว็ป ปศุแสด ไรพันธุ์นี้ใช่ม้าาาา
  • ตอนนี้ น่าจะ 4-5 สิบ กิโลครับ
    ไม่ได้ชั่งนานแล้วครับ ติชมได้ครับ
    หลายคนหลายความคิด ย่อมมีความแตกต่าง
    ครับ ไม่ไช่ปัญหา
    สวยถูกใจไม่เข้าตาก็ว่ากันไปครับ
    หนุกๆ
  • เอาอะไรมาว่าผอม มึงเคยเจอแต่ท้องติดดิน ขาโก่งจนแอ่น หรือไง หมาสวยไม่จำเป็นต้องมาจากคอกใหญ่
  • ไอ้ผีที่ว่าผอม ไปเลี้ยงควายหรือหมูดีกว่ามั้ง จะได้อ้วนถูกใจ

หรือว่าจริงๆ แล้วประชด (หมายถึงอ้วนไปหรือเปล่า)

555
  • ใจเ็ย็นๆกันหน่อยครับ แต่หมาเขาสวยจริง
  • แล้วค่าบริการอ่ะคับ
  • ขอโทษนะครับ ที่ตอบช้าไปหน่อยครับ
    ติดงานไม่ได้เข้าเน็ตครับ
    มีข้อสอบถามอะไรโทรมาได้ครับ
    ราคาค่าบริการ กันเองครับ แล้วแต่สะดวก
    ผมขอ เปิดที่ 7000 สนใจคุยกันได้ครับ
    ไม่ไช่ปัญหาครับ ใกล้-ใกล ว่ากันอีกที
    ไม่ติดเทรินให้ฟรี