ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาเต้นกันครับ.

• ชอบเเบบไหนกันครับ..
  • ชอบ C-Walk อันที่สองครับ
  • ชอบเหมือนกันครับ แต่ต้องแนวนี้
    สมัยก่อนพอเต้นได้ แต่ตอนนี้หมอนรองกระดูกไม่ไหวล่ะ... :011:

• พี่เต๊กกกกกกกกก....จะไหวเร่ออออออออออ............ :013:
  • หล้ายังไม่เคยเห็นพี่เต้น สมัยก่อนนี่ ชอบเต้นเป้นชีวิตจิตใจเลย ตอนนี้ก็ยัง
    พอหมุ่นแบบวีดีโอข้างบนได้ เพียงแต่เวลาลง มันจะดัง "แอ๊บบบ" เท่านั้นเอง...555
  • ชอบคลิปที่ ห้า มันส์ สุดๆๆๆ
  • แต่คลิปที่ก้อขั้นเทพฮ่าๆๆๆๆ
  • ตอนลงดัง''แอ๊บ'' ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555555++++++++++พี่เต็ก ฮิ้ววววววววว :o046:
  • B-Boy Junior ... แน่ใจนะว่านั้นแขน แทบจะใช้ยืนแทนขาได้เลย เหอ เหอ
    คนอะไรแขนแข็งแรงเป็นบ้า เหอ เหอ
  • ครับ...ผมชอบ..บีบอย จูเนียร์ มากๆครับ โดยเฉพาะการดันพื้นเเบบขาลอย...เเสดงว่าพลังของเเขนนี่สุดๆครับ น้อยคนครับที่จะทำได้ ผมว่าเขาเป็นนักเต้นบีบอยชาวฝรั่งเศษที่เก่งที่สุดคนนึง อันดับต้นๆของโลก เเละเเฟนคลับคนที่ชอบเขานั้นมากมายเลยทีเดียวครับ...
  • ลองมาดันพื้นเเบบบีบอยจูเนียร์กันครับ(B-BOY JUNIOR)
    เเค่ดันเเบบธรรมดาก็เเย่เเล้ว เเล้วนี่ดันให้ขาลอยยิ่งยาก เเล้วดูที่มือนะครับเขาไม่ได้เเบมือไม่ได้ใช้ฝ่ามือ..เเต่เขาใช้เเค่นิ้วทั้งห้าโก่งขึ้นมา ยิ่งยากเข้าไปอีก 3 เท่า คนอะไรเก่งชะมัดครับ..