ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไอ้เสือใหญ่
  • อัพไอ้ใหญ่ครับ ตัดหูมาได้ 7 วันพอดีครับ

3เดือน 11 กิโลimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0074A.jpg 21K
    IMG0077A.jpg 20K
    IMG0078A.jpg 18K
    IMG0079A.jpg 15K
    IMG0082A.jpg 17K
  • ดื้อสุด ๆ ครับ แผลยังไม่แห้งดีเลย มันชอบเกาimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0017A.jpg 18K
  • ทำไมหูแปลกๆ อยากเห็นหูชัดๆจัง ^^
  • ตัดหูที่ยังไง ที่ไหนมาครับ
  • ทัมมัยหูมันดูเป็นแบบนั้นละครับตัดไหมหรืองยังครับ 8->
  • สงสัยจะตัดรอบใบหูเลย ตั้งแต่บนจนล่างสุดแปลก...?
  • ตัดเองป่ะเนี่ย5555555
  • อยากเอาระเบิดไปปาร้านตัดหูหมาจัง......เจ็บตัวทั้งที...เฮ้ออออ
  • เอาไปตัดที่อ่างทองมาครับ หมอทำดีนะ

ที่เห็นอย่างนั้นเพราะมันเป็นสะเก็ดครับ แผลยังไม่แห้ง อีกอย่างมันชอบเกา

และผมไม่ได้ตัดตามแบบ ผมบอกเอาให้เหลือเท่านั้นเท่านี้ จบ เคลียร์
  • เอาไว้หายดีแล้ว มาโพสใหม่นะ อยากดู