ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตหาบ้านให้หมาหนุ่ม (หมาไทย)
  • ขออนุญาตเจ้าของและสมาชิกเว็บพิตบูลโซนทุกท่านนะครับ พอดีมีคนฝากผมให้ช่วยหาบ้านให้หมาหนุ่ม ก่อนโดนตีตายในวัดหรือพิการตลอดชีวิต หากท่านใดมีคนรู้จักหรืออยากได้หมาไปเฝ้าบ้านเฝ้าสวน โดยไม่จำเป็นว่าจะต้องเป็นหมาพิตบูล ขอรบกวนช่วยพิจารณาด้วยครับ แต่หากทุกท่านเห็นว่าไม่เป็นการสมควร รบกวนท่านเจ้าของเว็บช่วยลบกระทู้เลยนะครับ ขอบพระคุณครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    J10709663-0.jpg 32K
  • รายละเอียดตามในลิงค์เลยครับ และขออภัยหากเป็นการไม่เหมาะสม

ขอบคุณครับ
  • ที่บ้านก็เต็มแล้วช่วยได้ก็แค่ให้กำลังใจ และขอให้ได้ผู้ใจบุญที่รักและสงสารเค้าไวไวน่ะ สู้ๆๆหมาไทยเรา
  • ขอให้ได้บ้านใหม่ในเร็ววันครับ