ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อยักใหญ่ต้องโคจรมาพบกัน.
  • ถ้าชื่อผิดขออภัยนะครับ..ข้อมูลผมไม่เเน่น เเต่อยากเอามาให้ชมกันครับ.ไม่เเน่ใจว่ามีหลายชื่อรึป่าว

• รู้ ไหม ครับ ว่าเสียค่า เข้า ป่ะ งาน เมืองทอง อ่ะ ครับ
    ขอขอบคุณ ล่วงหน้า นะ ครับ
  • บูลมัสตีฟ ครูดิสคังกัล โดโก้อาเจนติโน่ ทิเบตันมัสตีฟ คลิปที่2 ไม่เเน่จัยเหมือนกันครับว่าหมาพันธุ์อะไร ใครรู้บอกทีครับ
  • Leonberger ครับ
  • sarplaninac ครับ อ่านว่าไรไม่แน่ใจ
  • ผมลองเอาชื่อคลิบไปเซิทใน google นั่นแหละ
  • ข้างบน นโปเลียนมาสตีฟครับ

image

รูปนี้ บูลมาสตีฟ

image
    ไฟล์แนบ
    182-300x272.jpg 21K
    BullmastiffWDW__Ap6D.jpg 28K
  • มาบ่อยๆนะ ที่รัก :o027: :o027: :o027:
  • วันนั้นเห็นบลูมาสตีฟที่หน้าแม๊กโคร ศรีนครินทร์ สวยมากน่ากลัวด้วย มันจะใหญ่ไปไหน.....
  • อ๋อนาโปเลียนก็ว่าสิ ทีเเรกเคยเจอมันเขียนนาโปเลียน พอไปดูอีกอัน มันเขียน บูลมัสตีฟ....ขอบคุณพี่อ้วนมากครับ.
    เเละทุกๆคอมเม้นครับ