ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขใครเอ่ย มารับได้เลยนะครับ
  • สวัสดีครับพอดีผมกลับบ้านที่ชลบุรีมานะครับ เจอตอนขากลับกรุงเทพเมื่อวันที่ 30 6 53 ที่ปั้ม ปตท ข้างโรงเรียนเทคโนชลบุรี ถามเด็กปั้มแล้วบอกว่ามันอยู่มานาน 2- 3 อาทิตย์แล้ว ถ้าไม่มีเจ้ามารับผมจะรับเลี้ยงเอง ตอนนี้ผอมเอาการเลยครับ รบกวนพี่ๆอีกเรื่องครับ อาหาร F1 แถวย่านท่าพระมีขายที่ไหนบ้าง 0876719903 เก่ง สุนัขเพศเมีย 6-7 เดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_2765_resize.JPG 86K
    IMG_2762_resize.JPG 70K
  • รูปไม่ขึ้นรบกวนช่วยด้วยนะครับ น้องใหม่น้าผีอย่าดุผมนะครับ
  • imageimageช่วย๐กันครับ
    ไฟล์แนบ
    214469.jpg 86K
    214470.jpg 70K
  • ขอบคุณครับ
  • อนุโมธนาบุญด้วยน่ะครับ
  • T T ถ้าคนไทย มีความรักให้สัตว์แบบคุณ เกินครึ่งประเทศคงจะไม่มีสัตว์เร่ร่อนในประเทศไทย
    อนุโมธนาบุญด้วยครับ
  • ทำดีแล้วนะ แต่ไอ้เจ้าของดิใจหมา เลี้ยงแล้วทิ้งมันน่าให้เกิดเป็นหมาขี้เรื้อนนัก
  • นับถือคับ
  • หมาสวยซะด้วยเหมือนสายกัดเลย
    1 หมาหลุด 2 เจ้าของเอามาปล่อย มีเเค่2อย่างนี้เท่านั้น

ส่วนคนเก็บมาต้องชื่นชมครับ คุณเป็นคนดีมากๆครับ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทคุ้มครองคุณตลอดไปครับ.
  • อาหาร F1 ที่ ร้านเพ็ทเทค สนามหลวง2มีครับ พี่เป็นคนดีจริงๆครับ
  • วันนี้จับฉีดวัคซีนพร้อมถ่ายพยาธิเรียบร้อยแล้วครับ แล้วไปสอยf1 สีแดงไม่รู้สูตรนี้okหรือเปล่าคุณหมอบอกหมาอายุ 6-7 เดือน ท่านใดมีสูตรบำรุงดีๆ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ และขอให้บุญและกุศลในครั้งนี้ให้ย้อนกลับไปหาพี่ๆทุกท่านใน pitbullzone ด้วยเทอญ
  • มาที่ร้านเพ็ทสตอรี่ ตรงซอยจรัญ13 ก็ได้ครับอยู่ในตลาดวัดชัยฉิมพลีครับ
  • หมาสวยคนใจดี...สาธุเจริญๆ
  • ผมอยู่แถวท่าพระ โทรสั่ง เลย เขามาส่งยันบ้านคับ หรือไม่ก็ สนามหลวง 2
  • รบกวนขอเบอร์ติดต่อที่สนามหลวง 2 ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • เยี่ยมครับขอตบมือให้ครับ :063:
  • ตอนนี้มีผู้ที่จะขอรับไปเลี้ยง แต่แฟนผมกับผมตัดสินใจเลี้ยงเอง กินยากนิดนึง เจอถังขยะกับ หมา แมว ไม่ได้เลยจะลุยอย่างเดียว ตอนนี้ตั้งชื่อว่ามารวยครับ ขี้อ้อนมากๆ ข้อดีทื่สุดในตัวเจ้ามารวยมันไม่อึในบ้านครับโชคดีของผมจริงๆ แต่ตอนนี้กินอาหารเม็ดน้อยมากครับ ทำอย่างไงดีครับ ต้องต้มผสมโครงไก่อะไรประมาณนี้หรือเปล่าครับ อยากให้เจ้ามารวยมันอ้วนๆกับเขาบ้าง
  • สวัสดีครับ พี่ตี้เดียวผมโทรไปหาครับ