ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำน้องครับ Zeus
  • แนะนำตัวครับ ผมเลี้ยงอยู่ 1 ตัว อายุ 3 เดือนกว่าครับ ชื่อ Zeusimage
    ไฟล์แนบ
    278241_199641590083518_100001130361792_530026_1361345_o.jpg 132K
  • น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก :o027:
  • ลิ้นห้อยเชียว น่ารักค่ะ
  • น่ารักมากคะ ลูกชายก็ชื่อ Zeus เหมือนกันคะ ^^

image
    ไฟล์แนบ
    ซีอุส01.gif 237K
  • จะหารูปที่เห็นหน้ามาให้นะครับ Zeus ซนมากครับ ไม่อยู่นิ่งให้ถ่ายเลยครับ (ของผมก็ลูกชายครับ)
  • น่ารักๆทั้ง 2 ตัวเลย
  • Zeus. ตัวเนี้ยพี่น้องกะ hammer กระทู้ข้างล่างของน้องjod hadyai. ครับิ ดูเฟิร์มขึ้นเยอะเลยเนี่ย !!!

ตัวนี้อ่ะครับ กุ๊กไก่ ที่หมอบอกอ่ะ 555
  • อ๋อคะ ที่หมอตั้มบอกว่ามี ชื่อ Zeus เหมือนกัน ^^
  • ครับผมผม มาจากหมอตั้มครับ... อยู่ที่หาดใหญ่ครับ
    Zeus ของคุณ Kookai ก็น่ารักนะครับ ....
    หมอตั้มสบายดีนะครับ ตอนนี้ Zeus ซนมากครับ ยิ่งวันไหนเอาขึ้นรถไปสงขลา ชอบสุดๆ
  • สวยๆๆ เจอท้องเดียวกันละ
  • ครับผมดีใจที่ได้เจอเช่นกันครับ ...
  • หล่อจริงๆ
  • หูข้างขวาดูในรูปเหมือนพับนิดนึงนะครับ จริงๆแล้วเป็นไง?
    ถ้าพับจริง. ลองเอาเข้ามาให้ดูนะครับ.
  • พี่นึกไม่เอาน้อง. Moche. มาโชว์ตัวบ้างง อิ อิ
  • วันศุกร์กลับจากตรังแล้วผมจะเข้าไปหาหมอตั้มประมาณ 19.00 น. ครับ
    หูทางขวาจะเอียงเข้าเวลามันทำหน้างงครับ
  • ได้ครับ ยินดีๆ