ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาว 9เดือนครึ่ง ติชมได้เลยครับ
  • ถึงมันไม่สวย ไม่หล่อ เหมือนใครๆ แต่มันก็สวยได้ใจผมเลยครับ รักเหมือนลูกสาวคนหนึ่งครับ
    ขี้เล่น มันจะหนากว่านี้ไหมครับ พี่ๆ
    ขอขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆ และพี่น้องดีๆ ที่มีใจรักในสิ่งเดียวกัน Pitbullตลอดกาล
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0028.jpg 92K
    IMG_0038.jpg 85K
    IMG_1336.jpg 46K
    1307813367150.jpg 56K
  • หนากว่านี้แน่นอนครับ.. :)
  • สวยครับ
  • สวยสง่าสไตล์โดโกคับ
  • ขนาดนี้ก้อสวยแล้วคับ
  • ตัวเมียหรือครับเนี่ย สวยเชียว
  • เหมือนโดโก้เลยครับ.
  • น้องสาว สวยโดนใจจัง
    จีบไว้ก่อนได้ป่าว...image
    image
    ไฟล์แนบ
    untitled_resize.bmp 174K
    IMG_4237_resize3.JPG 74K
  • ขอขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นครับ
    พี่พง ลูกชายสบายดีไหมครับพี่

• สบายดีครับ ยังไปเล่นน้ำ เหมือนเดิม
    หาดม้าน้ำน๊ะ เพราะมีน้ำจืดอาบด้วย
    เสาร์ที่ผ่านมา ไม่มีหมาจร ปล่อยบลูตัส วิ่งเพลินเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4231_resize.JPG 76K
  • ไปเล่นน้ำวันไหนอีก บอกด้วยครับ ไปด้วย