ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามดี1คร๊ะ
  • อยากทราบว่าลูกหมา 4 เดือนเนี้ย พอจะพาไปดี1 ได้รึยังคร๊ะ
    และพอจะมีคอสอะไรที่เกี่ยวกับการฝึกมารยาทเบื้องต้นได้บ้างคร๊ะ
    มีไหมคร๊ะ อยากทราบรายละเอียด ว่ามีค่าใช้จ่ายเท่าไรบ้าง
    รึอย่างไปเล่นน้ำราคาเท่าไร แล้วนู๋ดีจะลงเล่นน้ำกะหมานู๋ได้ไหม
    แล้วอีกอย่างนู๋ยังให้เค้าหมอบไม่ได้เลยอ่ะคร๊ะ อยากให้เค้าเก่งๆ
    ฟังนู๋รุเรื่องบ้าง รึพอให้นู๋ฟังน้องหมานู๋รุเรื่องบ้างคร๊ะ ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุนคร๊ะ
  • แล้วหมาหนูรูปร่างแบบไหนหล่ะจ๊ะจะได้ดูว่าไปฝึกอะไรได้บ้างจ๊ะ
  • คอส ก็มีครับ ฝึกได้แล้วครับ จริงๆต้องแต่ 3 เดือนก็ฝึกได้แล้วครับ
  • วันไหนว่างพามาครับ ยังไม่ต้องฝึกก็ได้ เอามาเที่ยวก่อน ถ้ามาวันที่พี่ไปพอดี พี่มาร์คจะแนะนำการฝึกง่ายๆด้วยตัวเองให้ครับ
  • ถ้าจะเล่นน้ำด้วยต้องทำวัคซีนให้ครบก่อนนะครับ ที่นี่เคร่งเรื่องนี้มาก
  • โฮ้ พี่มาร์คเลยหรือผมว่าเรียกลุงดีกว่าใหมป๋า :o046:
  • น้องเขาเป็นลูกค้าขาประจำเอกซ์ตรีมบูลลี่ อ้นห้ามทำเจ้าชู้ใส่นะ ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์คเจ้าชู้อีกแล้วนะ 55+
  • อายุ 4 เดือน เริ่มฝึกได้แล้วคับ ฉีดวัคซีนครบมั้ย? คอร์สพื้นฐานมีครับ 7 กระบวนท่า ชิด นั่ง หมอบ คอย นอน คลาน สวัสดี2ขา อยากมาเล่นน้ำก็ 400 บาทเล่นได้ทุกอย่าง เจ้าของลงเล่นน้ำได้นะคับ ไม่ต้องกลัว มีคนลงไปเล่นเยอะแยะ เอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยนด้วย เีดี๋ยวไม่สบาย เรามีห้องอาบน้ำให้ครับ ขอบคุณสำหรับคำถามครับ
  • หนูดีนำน้องฟาโรมาให้พี่น้องเมืองกาญได้ชมบ้างน่ะครับลงในกะทู้เมืองกาญเลยน่ะครับ
    พอดีพี่น้องของน้องฟาโรเขาจะเอามาโพสให้ดูอยู่เหมือนกันน่ะครับพี่รอชมพัฒนาการอยู่ครับ
    เพื่อเป็นการตัดสินใจในการว่าพร้อมจะทำต่อหรือยังน่ะครับหรือจะต้องดูตอนเต้มร่างน่ะครับ
  • ขอโทดพี่ๆทุกคนด้วยนะคร๊ะที่มาตอบช้าไปหน่อย พอดีนู๋ดีไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเท่าไร

น้าผีตัวแรก ...รูปร่างสูงคร๊ะ น่าจะโครงสร้างแบบเก่าอ่ะค่ะ เล่นไรได้บ้างคร๊ะ
    พี่อ้น ...ฉีดวัคซีนครบเรียบร้อยแล้วคร๊ะ ขอบคุนมากนะคร๊ะที่พี่อ้นแนะนำนู๋ดี
    ดี1 ...ขอบคุนคร๊ะสำหรับข้อมูล ถ้าวันไหนว่างๆจากเรียนแล้วจะพาไปเล่นน้ำคร๊ะ นู๋ดีเล่นด้วยได้ยิ่งดีเลยคร๊ะ นู๋ดีก้อว่ายน้ำไม่เป็น เผื่อครูฝึกที่ดี1 จะได้สอนนู๋ดีว่ายน้ำด้วย ^__^
    พี่มาร์ค ...ขอบคุนนะคร๊ะมาให้ความรู้นู๋ดีอีกแล้ว ยังไงครํงหน้าถ้าไปที่ร้านอีก นู๋ดีจะพาน้องฟาร์โรห์ไปสวัดดีพี่มาร์คนะคร๊ะ แล้วก้อนู๋ดีดูรายการกระบี่มือ1แล้วนะคร๊ะ บีเจเท่มากเร้ยยยย
  • เออพี่ปิคร๊ะ พอดีไฟล์รูปอ่ะคร๊ะ ยุวในกล้องคุนพ่อน้องนู๋ดีคร๊ะ ไว้น่าจะเป็นวันอาทิตคร๊ะ คงจะได้เข้ามาโพตให้ดูคร๊ะ โทดด้วยนะคร๊ะพี่ปิ....