ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โดโก้เจอตอ....ฉ18+
  • หวัดดีครับ..วันนี้มีคลิปมาเเบ่งปันให้ชมกันอีกเช่นเคย เป็นคลิปโดโก้กัดกับหมูป่า....(อย่าพึ่งครับ..) อย่าพึ่งบอกว่ามันธรรมดา ส่วนใหญ่ใครที่เคยดูคลิปที่ผมเอามาลง จะเห็นโดโก้นั้นเก่งดังเทพ....ชั้นเชิงลีลา ความดุดันเหลือหลาย.... เเต่วันนี้ไม่เป็นดังวันนั้น เพราะวันนี้จะเป็นการโชว์โดโก้หน้าใหม่ กัดกับหมูป่า ขึ้นชื่อว่าหมูป่าเเต่มันไม่หมูนะครับ.ทั้งความใหญ่ หนังหนา เขี้ยวอันยาว กับ การขวิดที่ทรงพลัง โดนเข้าเต็มๆโดโก้ก็อาจจะตายได้ครับ..ขอบอก (ดีนะที่ใส่ชุดเกราะ) เสียเวลากันมาพอสมควรเเล้ว.....รับชมกันได้เลยครับ

ตัวเเรกตีหลังกา...ตัวที่สองหน้าหงาย
  • กัดไม่ปล่อยเลยครับ สงสารน้องหมู T^T
  • สงสารทุกตัว
  • มันตัดเขี้ยวหมูป่าออกอะ ลองมีดิต้องมีไส้แตกกันบ้างอะ
  • ไม่มันเลย
  • คนโหดจัง :bz
  • ไม่แน่จริงนี่หว่า โคตรแม่น ทั้งใส่ชุดเกราะ ทั้งรุม กระจอก มนุษย์แมร่งป่าเถื่อนจริงๆ
  • สงสารหมูป่าอ่ะ บาปกรรมจริงๆ ลองถ้าเป็นลูกเป็นหลานตัวเองบ้าง ดูซิว่าอยากให้เป็นอย่างนี้มั๊ย ( ขออภัยที่ต้องพูดตรงๆ)
  • ไม่รู้เหมือนกันว่าประเทศอะไรครับ.....
  • หมูป่าตัวนี้กว่าจะตายคงเจ็บอีกไม่รู้กี่ครั้ง ทำไมหนอมนุษย์มันช่างโหดร้ายจัง สงสารมันจัง
    ไม่รู้สนุกตรงไหนเอาหมาใส่เกราะไปสู้กับหมู ชนะมาได้ก็เท่านั้น ไม่ได้เก่งจริงๆเสียหน่อย
    เออปล่อยแบบตัวตัวตัว ไม่มีลุม ไม่มีเกราะ แพ้คือตาย ชนะก็น่าภูมิใจ

นึกถึงพวกยิงช้างเอางาแล้วถือปืนไรเฟิลยืนถ่ายรูปคู่ไว้เป็นที่ระลึกว่าตูนี่โคตรเจ๋ง
    แต่ผมมองว่าโคตรทุเรศ ทั้งใช้อาวุธทรงอานุภาพ ทั้งซุ่มยิง ทั้งรุมยิง แทบไม่ต้องออกแรง
    เออถ้ามันถือหอกหรือดาบแล้วออกไปล้มช้างมาได้แบบนี้ซิเจ๋งจริง
  • น่าจะเป็นการฝึกหัดล่าหมูป่ารึเปล่าครับ

น่าจะใช้ไม้งัดปากจะได้ปล่อยได้เร็วกว่านี้นะ
  • เวทนา มนุษย์
  • กาก มากหมู่ป่าเขี้ยว มีอยู่กระจึงนึง จะเอาอะไรไปสู้ หน้านี้ก็อย่าง นักรบใส่เกาะ กากจิงๆ
  • หมาใส่เกราะ คารบอต เคฟร่า ด้วยย สุดยอดด นักรบ มันก้อต้องใส่เกราะจิงมัย555
    ประเทศนี่มันมี มีหมูป่าเยอะครับ และเค้า สร้างโดโกมาไล่หมูป่า ออกจากสวน

แต่เพื่อความสนุก จับขังสู้แมร่งเลย 5555555555 เค้าทำเพื่อลดประชากรหมูป่า
  • มันเป็นการทดสอบหมา สำหรับมาที่นำไปใช้งานจริงครับ เรียกว่าboar test
    คลิปนี้ที่เกาหลีครับ ที่นั่นมีการล่าหมูป่าจริงจัง จึงต้องมีการนำหมามาทดสอบครับ
    และจะมีการสอบด้วยครับ ว่าอยู่ในระดับไหนเหมือนหมาอารักขา
  • นี่แหละ หมาหมู่...แถมใส่เสื้อเกาะ..555+
  • ช่ายเกาหลี หรอ นั้นไม่ช่าย ภาษาเกาหลีน่ะนั้น เหมือนสเปน
  • 555+ น้าผีพูดถูกใจ
  • ผมก็ว่าไม่น่าใช่ภาษาเกาหลี เเล้วก็คงไม่ใช่ภาษาอังกฤษ....เเต่ไม่รู้ภาษาไร ใครบอกทีครับ..
  • ลองสู้กับหมูป่าแบบนี้ไหม :013:
    image
    ไฟล์แนบ
    boar.jpg 46K
  • โอ้โห...พี่อ้วน นี่เทพหมูป่าหรอครับใส่เกราะ ถืออาวุธ เขี้ยวก็เยอะ สวยมากๆ
  • ผมว่าคลิปน่าจะมาจากเว็ปนี้ครับ http://wn.com/dogokorea
  • น่าสงสารหมูหว่ะ
  • คลิปที่เกาหลีครับ คอมเมตในยูทูป บอกว่าสู้กับหมูป่าเกาหลี
  • เอ...หรือว่าหมูย่างเกาหลี5555
  • เฮียมาร์คพูดถูกแล้ว การล่าที่มันสมควรยกย่องกับการล่าที่สมควรประนาม มันมีเส้นแบ่งกันอยู่

ส่วนในคลิปนั้นจะเป็นการเทสท์หมาหรือว่าเป็นการโชว์อะไรก็แล้วแต่ ผมว่าเราไม่รู้ที่มาจริงๆก็อย่าไปแช่งใครเลยครับ ใครทำบาปคนนั้นก็รับกรรมรับซวยไป เพราะเราก็ไม่รู้จิงมั้ย?? ว่าในคลิปเขาทำเพื่ออะไร
  • พิทบุลถูกสร้างมาเพื่ออะไรเรารุ้ดีเอามาดูเพื่อให้รุ้ให้เห็น
    อย่าถึงขั้นแช่งกันดีกว่า
  • ขออย่าให้มีในเมืองไทยก็พอครับ เพราะจะได้ผลกระทบกันถ้วนหน้า
  • หมามันน่าจะพลาดไปกัดโดนคนบ้างเน้อะจะได้รู้ว่ามันเจ็บยังไง
  • :030: ชอบดูเช่นกันแต่ไม่สนับสนุนคับ ฮ่า
  • เขาฝึกหมาพันธ์นี้ออกล่าหมูป่าแถวรัฐเท็กซัส อเมริกา พวกพรานป่าเขาต้องฝึกการหยุดหมูป่าแบบนี้ แล้วหมาพันธ์นี้ก็เหมาะด้วย กับการล่าหมูป่า ก็เลยเอามาเทศส์ดูก่อน ว่าตัวไหนเก่ง ไม่เก่ง
  • หงายทั้งคู่โกงหมูอ่ะ
  • สงสารหมูคับ :017:
  • ฝึกแบบนี้ไม่รู้ว่าจะมีประโยชน์อะไร ไปเจอหมูป่าจริงๆ มันมีทั้งเขี้ยว มีทั้งฟัน หมาคงจะตายไม่รู้กี่รอบ หมาที่ล่าสัตว์ได้ ไม่จำเป็นต้องกัดไม่ปล่อยแบบนี้ เพียงแค่กัดหรือเห่า เพื่อดึงความสนใจ ให้เจ้าของ ยิงสอยได้ง่ายๆ เท่านั้นก็พอ
    เพราะถ้าปล่อยให้สู้กันจริงๆ ต่อให้หมูยืนเฉยๆ ให้หมากัดซักครึ่งชั่วโมง หมูยังไม่ตายเลย หนังหนาเป็นคืบ