ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จันทร์นี้ อย่าลืมดู กระบี่มือหนึ่ง..
  • จันทร์นี้อย่าลืมดูรายการ...กระบี่มือหนึ่ง..ทางช่อง 7 นะครับ...มีเรื่องเกี่ยวกับ

" พิิทบูล "ของเราโชว์ความสามารถด้วยครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สุดยอดครับ ขอยกความดีความชอบให้กับพี่ชายที่แสนดีคนนี้ครับ มาเฟีย ที่ทุ่มเทแรงกายแรงใจให้กับ พิตบูล อย่างแท้จริงครับ ขอชมเชย
  • มาเฟีย กระบี่มือหนึ่ง พิตบูลเมืองไทยครับ
  • ทำได้อย่างเขาหรือเปล่า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ดังอีกแระป๋า
  • รู้สึกว่าระยะนี้ป๋าจะออกทีวีบ่อยจังนะ :o001:
  • ไม่ทราบว่า จะชวนไปดูนอกบ้าน รึไงครับ 555555555555555555
  • ดูแล้ว ชมได้แต่ห้ามแซวนะครับ
  • พี่มาร์ค เรานี่สุดยอดจิงๆ กระบี่มือหนึ่งเลยทีเดียว
  • ไม่รับปากนะป๋าว่าจะชมหรือแซว อยากดูใจจะขาดแว้วๆๆ
  • โทษครับ มาร์ค เวลาเท่าไรครับ ผมจะรอดูครับ
  • เที่องคืนตรง คราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ