ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$...ลูกหมาแดงนครปฐม...$$
  • หมาแดงนครปฐมได้ฤกษ์ มีผลงานครั้งแรกในรอบปีครับ 2 คอก
    เริ่มคอกแรก หมาสายเก่าดั้งเดิม จ๊อกกี้ x แซมมี้(ลูกไซมอน)
    ลูกหมาเกิดเมื่อวันที่ 29-6-54
    ทั้งหมด 9 ตัว... ผู้ 6เมีย 3
    สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่**พี่วี_กำแพงแสน 081-9438815**
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    jok2.jpg 75K
    sammy.jpg 92K
  • m1:Gold Future
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    jok m1.jpg 55K
    jok m1..jpg 56K
  • m2:gold label
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jok m2.jpg 54K
    jok m2..jpg 47K
  • m3:gold monster
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jok m3.jpg 54K
    jok m3..jpg 48K
  • m4:Gold Solid man
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jok m4.jpg 50K
    jok m4..jpg 47K
  • m5:Golder (โก+เด้อ...แนวอีสานหน่อย55)
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jok m5.jpg 50K
    jok m5..jpg 44K
  • m6:Gold master
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jok m6.jpg 48K
    jok m6..jpg 47K
  • เห้ย ขอราคาไม่ได้หรอ ประกอปการตัดสินจัย
  • :063: ชุดนี้ งามๆ อีกแล้วๆๆๆ
  • ต่อ...กันที่สาวๆๆ
    f1:Gold wing
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jok f1.jpg 54K
    jok f1..jpg 50K
  • f2:Gold wave
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jok f2.jpg 52K
    jok f2..jpg 46K
  • f3:Gold flower
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jok f3.jpg 50K
    jok f3..jpg 42K
  • สนนราคาที่ 10000-15000บาทครับ โทรสอบถามได้ตามเบอร์ที่ลงครับ
    เดี่ยวขอลงอีกชุดก่อน เริ่มจะตาลายแหละ
  • อีกชุด แฝด x หมูตุ๋น
    ลูกหมาเกิดวันเดียวกับชุดบน 29-6-54
    มี3ตัว ผู้2 เมีย1
    image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    faad.jpg 92K
    mootun x faad.jpg 87K
    mootun x faad.2.jpg 86K
  • m1:สมบัติ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    tun m1.jpg 58K
    tun m1..jpg 55K
  • m2:สรพงษ์
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    tun m2.jpg 62K
    tun m2..jpg 53K
  • f1:พรทิพย์
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    tun f1.jpg 57K
    tun f1..jpg 50K
  • คุณโต้งลูกจ็อก โซริด นั่น อยากได้ ๆๆๆๆ คับ :021:
  • 555 พี่โต้ง ชุดสองแต่ละชื่อ แหม!ทำไปได้ สายดีป่าวพี่ หายไปนานกลับมามีผลงานมาอีกแล้ว สวยๆทั้งนั้น :063:
  • มีใบอะไรไหมอะ ราคานี้ จบเลย Y_Y จน
  • :ส้อยไปเลยครับพี่ตี้ คุยราคาพี่วีเลย จัดให้พิเศษเลยครับ พรุ่งนี้ผมไปหาดใหญ่เย็นๆกินเหล้าร้านพี่โดมได้นะครับ

:คิดอะไรไม่ออกแล้วเอกคิดชื่อได้แค่นี้อ่ะ 555

สนใจก็โทรเลยนะครับ ที่พี่วี ผมแค่เป็นคนถ่ายรูปมาลงให้เท่านั้นครับ
    เดี๋ยวเรื่องรายละเอียดพี่วีเข้ามาตอบเพิ่มเติมอีกครับ ขอบคุณครับ
  • ชุดหลังพ่อหมา แม่หมาสวยมากเลย เห็นออกมาตัวเดี่ยวแล้วหายไปเลย มีต่ออีกไหม ขอดูหน่อย และขอทราบราคาด้วย ชอบพ่อ แม่ ชุดหลังนะ
  • ตอนนี้เอาไปสองคอกก่อน เดี๋ยวคอก3-4จะตามมาเร็วๆๆนี้ :-D
  • ราคาตามที่ลงเลยครับ 10000-15000
  • งามครับ
  • คุณดต้งมาเที่ยวหรอคับ ......
    ดีๆๆ เดี๋ยวเจอกัน คับ ร้านพี่โดม
  • กูอยากเอาหัวชนฝาตาย ดูไอ้ผีตัวบนมันถาม มันแกล้งโง่ หรือโง่โดยกำเนิดว๊ะ "มีใบอะไรไหมอะ ราคานี้ จบเลย Y_Y จน " นี่มันหมาแดงโว้ย จะเอาใบคว_ไร อย่างน้อยๆ ก็มีกระโปก 2ใบล่ะว๊ะ จิมิ
  • ราคานี้แพงนะ
  • ขายกะรวยอะ 5555+
  • โอ้ย งามแท้ๆไมออกมาน้อยจังชุดหมูตุ๋นนะ

แต่ชื่อหมานี่ถามหน่อยคิดได้ใง อย่างขำ

Tom_Chonburi_Cool_Camp :-D
  • ราคาต่อรองได้ครับน้า ผมว่าไม่แพงนะ ตัวสวยก็อาจจะต้องยอมจ่ายนิดนึง ขอโทษนะครับถ้าคิดว่าแพงก็ไม่ต้องใส่ใจ
  • ว่าแต่คอก 3 กะ คอก 4 นี่แย้มๆหน่อยได้มิ อิอิ
    Tom_Chonburi_Cool_Camp
  • สวยครับ โต้ง :063:
  • แพงนะ :-D
  • m1ชุดเจ้าหมูตุ๋นสวยงามมากครับชอบๆ
  • m1ชุดเจ้าหมูตุ๋นสวยงามมากครับชอบๆ
  • ขอบคุณพี่tommyด้วยครับ ชุด3ออกมาแล้วแต่ยังเล็กครับเป็นหลานredman รอให้จ่ำม่ำก่อนครับ

ขอบพี่jackด้วย ของกลุ่มพวกพี่ก็สุดยอดมากๆยังอยากได้เลยครับ อกแต่ละตัวแต่ละชุดเหลือเกินจริงๆ

พี่ตี้เดี๋ยวเจอกันพรุ่งนี้ไปไหว้พระอ่ะครับ ตอนเย็นๆค่ำๆแวะไปร้านพี่โดมนะพี่
  • ลูกหมาอย่างสวยครับ ผมว่าคุณภาพก็คู่ควรกับราคาอยู่นะครับ =D>
  • เด็ดทุกตัวเลย
  • สอบถามราคาพรทิพย์ด้วย ดูใช้ได้ และเอ็มสาม ครอกแรกด้วย อยากรู้ราคา จะได้กะกระเป๋าสตางค์ถูก หรือแอบเมียได้ไง อยากได้หมาแดงแต่กะตางค์น้อย ต้องประมาณตัวเอง เอาไปที่ละนิด ถ้าเมื่อไรมีเยอะกะจะเอาจากทีมพิทบูลเพาเวอร์เลย กะเล่นของสูงไปเลย
  • สวัสดีครับ คุณโต้งและคุณวี เอาใจช่วยครับ
  • GHOST+GHOST กรกฎาคม 21 Permalink
    กูอยากเอาหัวชนฝาตาย ดูไอ้ผีตัวบนมันถาม มันแกล้งโง่ หรือโง่โดยกำเนิดว๊ะ "มีใบอะไรไหมอะ ราคานี้ จบเลย Y_Y จน " นี่มันหมาแดงโว้ย จะเอาใบคว_ไร อย่างน้อยๆ ก็มีกระโปก 2ใบล่ะว๊ะ จิมิ
    -----------------------------
    ใบABCไงล่ะ ไอ้ขี้เปียกในเงี่ยงควย มึงจะบรมโง่ไปถึงไหน =D>
  • คนเขาไม่รู้ผิดตรงไหนว่ะไอ้คว_
  • เด็กๆสวยทุกตัวเลยคับ

:063:
  • หมาแดงสุดยอดแห่งความคลาสสิค จะถูกจะแพงเล่นแดงไว้ก่อนเชื่อผมครับ
  • แจ่มครับพี่โต้ง ^^
  • สวยทั้ง 2 ชุดเลยครับพี่โต้ง :063:
  • M3 gold monster ชุดแรก ริงเคิ้ล2ชั้นบูลด็อกอายเลย 555+ ชอบคับชอบ หมดไวไวนะคับ
  • ดูมาแล้วสวยครับ เจ้าของหมาก็เป็นคนจริงใจพูดตรงๆดีและมีแนวทางเป็นของเขาเองครับ
    เลือกที่จะเลี้ยงตามใจชอบได้เลยครับ :063: :063:
    จัดไปไม่ผิดหวัง คอนเฟิร์ม
  • ของดี ราคาไม่แพงด้วย จัดด่วน L-)