ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• โจโฉ จะครบ 15 เดือนแล้วครับ...imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2051r.jpg 64K
    IMG_2052 r.jpg 84K
    IMG_2053 r.jpg 133K
  • สวยมากเลยครับรบกวนถามเรื่องอาหารเเละการออกกำลังกายหน่อยครับ
  • สวยครับ เลี้ยงอยู่ที่ไหนครับ =D>
  • อู๊ยยย...ดูสะอาดสะอ้านมากๆ เจ้าของเลี้ยงดีจังเลย :006:
  • หมาแดงต้องแบบนี้ไร้ที่ติสุภาพคงดีมากพิทบูลพระสมุทรขอชม
  • เพิ่มเติม...
    imageimage
    อยู่ที่ลำพูนครับ.....
    เลี้ยงด้วย F1..ถุงสีแดงครับ...ผสมเนื้อวัวสันในให้ทานครับ...
    นมผงชงดื่มตอนเช้า 1 แก้วใหญ่......ทุกวันครับ
    น้ำมันปลาแซลมอน....... ทานวันเว้นวัน.....
    ออกกำลังกายเช้าเย็นทุกวันๆโดยการวิ่งและเดิน(ยกเว้นฝนตก..เพราะไม่มีลู่วิ่ง)
    ไฟล์แนบ
    IMG_2038 r.jpg 103K
    IMG_2039 r.jpg 109K
  • ชอบจังเลยค่ะ โจโฉชอบมากเลยชื่อนี้ งามมาก แล้ว บรรยากาศรอบข้างก็สวยงามไม่แพ้กัน :030:
  • เสียดายคับ จิวยี่ ถ้าอยุ่ก้อคงรุ่นหล่าวคราวเดียวกัน
    โจโฉดุใหญ่มากคับสะอาดจริงๆๆ แหละคับ

จิวยี่ก่อนตาย
    image
    ไฟล์แนบ
    000_0007 - Copy.JPG 135K
  • คุณ..Tutie..ทุกครั้งๆทีผมลงรูปนายโจโฉ..ผมก็นึกถึงจิวยี่ของคุณทุกครั้งเหมือนกันครับ...ถ้าจิวยี่ยังอยู่คงจี๊ด
    น่าดูนะครับ...ขอบคุณมากครับ..สำหรับการติดตามดูโจโฉที่ผมลงรูปในเวปมาตลอด..ขอบคุณครับ
  • โจโฉ หล่อล่ำ เหมือนเดิม ^^
  • สาวน้อย...Niclod...ไม่Updateลงรูปกันให้ดูเลยนะ..เป็นยังงัยบ้างหล่ะช่วงนี้สบายดีมั๊ยครับ.คงสวยเป็นสาวแล้วสินะ..โจโฉ..อยากเห็นรูปสาวน้อย..Niclod..บ้างนะครับ :-j