ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เพศผู้บูลลายฟร้อนตัวนี้ใจมันร้ายมากๆนิสัยมันไม่ยอมแต่เด็กเลย มันไม่สนว่าจะเป็นใครไม่พอใจมันกัดหมด
    สงสัยต้องจำหน่ายให้พวกฮาดครอดแล้วมั้งครับ..หะหะ
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_1247.JPG
  • picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_1243.JPG
    ตามไปดูเจ้ามังกรมาได้ข่าวว่าโหดมาก..ใครเข้าบ้านไม่ได้เลย
  • ตัวสีดำสวยมากครับ...มีรูปตอนยืนไหมครับ...
  • อยากเห็น พ่อเเม่หมาอะครับ..(ถ้าไม่รบกวน) ผมชอบเเนวๆนี้เหมือนกัน...
  • น่ารักมากคับ