ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการลูกเรดโนส
  • แนวสูงใหญ่ครับ ฝากเมลหรือเบอร์โทรไว้ก็ได้ครับ :065:
  • โง่เปล่าเนี้ย
    แล้วเร้ดโน้สมันไม่ใช่พิทบลูหรือใงวะ
    เบื่อพวกเกรียนจริงๆๆเลย
    เบอร์โทรหรือเมลก็ไม่ทิ้งใว้
  • ไม่ใหญ่เท่าไหร่

0840209229 จันทบุรี
  • ผีตัวบน บ่นไรว่ะ เขาหาเรดโนส ก็เรื่องของเขาดิ เขาไม่ได้บอกเรดโนสไม่ใช่พิตบลูซักหน่อย ห่านี่จ้องแต่จะหาเรื่อง ควาย ไอ่เกรียนนนนน
  • noy_o@hotmail.com 081-3787102 น้อย นครปฐมครับ
  • zผีตัวบนเหี้ยจริงสงสัยเด็กเหี้ยเขาก็บอกแล้วเรดโนสเขาไม่ได้บอกว่าเอาสายโชว์นิไอ้สัดชิงหมาเกิดกูเบื่อผีจริงจริงง X( :m47:
  • ขอบคุณทุกท่านครับ ได้มาแล้ว ขอบคุณพื้นที่ ณ ที่นี้ด้วยครับ
  • พวกมรึงนี่เกรียนหว่ะ
    กูอ่านตอนที่มันยังไม่ได้แก้
    มาอ่านทีหลังอย่ามั่ว
    ควยจริงๆๆ
    ที่แรกมันตั้งต้องการลูกพิทบลูควายกากแล้วใง
    เด็กอมมือหว่ะ
    ไม่รู้ไรมาเสือก
    ตายหล่ะมึง
  • เสือกปอมึงดิไอ้เด็กเหี้ยยย
  • กูว่า aunna แมร่งเกรียนชัว55555

เด็กเลี้ยงหมา
  • ไอ้ aunnaสะเออะ มึงได้อ่านตอนมันพิมพ์ครั้งแรกป้ะ

ต้องการลูกพิทบลูหรือเร้ดโน้สก็ได้ครับ
    แมร่งไม่รู้จริงมาเห่า
    โฮ่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ aunna ค้าบเจ้านาย
  • aunna แมร่งกูว่าโง่กว่าผีหว่ะ
    ไม่ดูตาม้าตาเรืออยากด่าผีอยากดังว่างั้น
    ไม่รู้จริงแม่รง กระแดะเป็นคนดี
  • กูว่าไอ่ผีที่ด่าaunna ตัวเดียวกันหมดชัวร์ เกรียน ชัวร์ ! ผีแมร่งชอบพูดดีๆไม่เป็น ทำใจหน่อยเวปนี้
  • เด็กพ่อมึงดิเงินเดือนกูเยอะกว่าพ่อแม่มึง2คนหาได้ต่อเดือนอีกเด็กเหี้ย
  • มรึงทำงานอะไรหรอกูอยากรู้จริงๆๆเที่ยวด่าว่าคนอื่นเด็กมาหลายกระทู้แล้ว
    มรึงคงเป็นเด็กมีปมด้อยสินะ กูเห็นมาหลายกระทู้แล้วกูเกลียดพวกสาระแนหว่ะ

อีกอ่างไอ้ผี กูไม่ใช่ตัวเดียวกับข้างบน
    แต่กูอ่านดูแล้ว มันอยากดังชัดๆๆหาเรื่องผี

ไหนบอกเงินเดือนเยอะ
    ยังไม่บรรลุนิติภาวะละมั้ง
  • "เด็กพ่อมึงดิเงินเดือนกูเยอะกว่าพ่อแม่มึง2คนหาได้ต่อเดือนอีกเด็กเหี้ย"
    ...........................................................................................
    เงินเดือน มึงเยอะแล้ว แต่มึงไม่มีคุณภาพมากๆอ่ะ วุฒิภาวะ และ สภาพแวดล้อมมึงคงเหี้ยมากอ่ะ
    ถึงเที่ยวด่าๆ แต่คนอื่นเด็ก และดูถูกคนไปเรื่อยไอห่า หยุดพิมไปดีกว่า
    ดูกระทู้ที่แม่งตั้งมาดีกว่า "ยากได้เรดเนสราคา10000" เห็นและก็รู้ เด็กน้อยชัดๆ ภาษาไทยยังพิมไม่ถูกเลย
    ยังจะมาต่อปาก ต่อคำ มึงพิจารณา ตัวมึงเองได้และห่า
  • ดูคำด่าแต่ละคำเห็นถึงชาติ ตระกูล
  • ดูมันด่าครับ

---------------------------------------------------
    "เด็กพ่อมึงดิเงินเดือนกูเยอะกว่าพ่อแม่มึง2คนหาได้ต่อเดือนอีกเด็กเหี้ย"
    --------------------------------------------------

อย่างนี้ไม่ควรเอาพ่อกับแม่เค้ามาล้อเล่นนะครับ
    อย่างคุณแถวบ้านผมเรียกเกรียนชะมัด
    ถึงจะโกรธยังไงมันไม่ควรอย่างงี้รับไม่ได้

มันเท่ากับการดูถูกพ่อแม่ของเขาด้วย

อย่างงี้แหละครับสำเนียงส่อภาษากริยาส่อสกุน
  • ตามหานักเลงครับผม ใครรู้ข้อมูลช่วยแจ้งที
  • คุณTar_Pattaneeเจอมันเมื่อไหร่ฝากเอาไม้แทงตูดมันด้วยนะครับ :-))
  • ตามๆพวกเราตามมัน ตามอีกระเทยกันหน่อย
  • เออ...ไอ้เหี้ย aunna แม่งกวนตีนจิงว่ะ ขี้โม้อีกไอ้เหี้ย

เป็นประมาณพวกโชว์แน่ไว้ก่อน เก่งแต่ปาก ชอบเขียนเสือให้วัวกลัว แต่จริงๆแล้ว โคตรกระจอกเลยไอ้เหี้ย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ