ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาบ้านก็รัก ภาค 5 วันว่าง ๆ
  • วันนี้ไม้ได้ทำงานเลยจัดมาให้ติชมกันครับ ข้าวเหนียวสิบเดือนแล้วครับ พิทบ้าน ๆ ตัวเล็ก ๆ ครับ ฮีทแรกผ่านไปสองอาทิตย์แล้ว ช่วงนี้ไปไหนคนมองแบบกลัว ๆ ตลอดเลย พาเดินได้แค่แถวบ้านปล่อยไม่ได้เลยออกบ้านเชือกจูกเส้นจะเท่าแขนอยู่แล้ว แต่คนที่เค้ารู้จักข้าวเหนียวเค้าก้ไม่กลัวครับเล่นด้วยเหมือนเดิม imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    B1.jpg 167K
    B2.jpg 271K
    B3.jpg 214K
    B4.jpg 230K
    B5.jpg 198K
    B6.jpg 236K
  • ดูหนาขึ้น ขนสวยขึ้นกว่าเดิมนะครับเนี่ย
  • แบบนี้ไม่เล็กนะคะ ^ ^
  • อยู่ จ.ไรครับ
  • ชุดเท่ ทำให้ผมมั่งไดเไหมคับพี่ สุดดยอดเลยคับ * คนไทยไม่แพ้ ชาติใดในโลก* :062:
  • มันอ้วนขึ้นมากกว่านะอ้น ส่วนขนมันหายจากการแพ้แชมพูแล้ว ผมอยู่ปราจีนครับคุณ feedrate ทำงานอยู่ 304 ครับ ผมเห็นทุกวันเลยรู้สึกว่ามันเล้กนะครับ ชุดผมก็ทำเองครับดูแบบเค้ามาอีกทีพอได้ออกกำลังครับ
  • ไม่เล็กละพี่ ขนาดกำลังดี ฮีทหมด ฟิตต่อเรื่อยๆๆพี่ สู้ๆๆ สวยขึ้นเยอะเลยย
  • รอแป๊บคุณโบ้ ผมก็กำลังฝึกอยู่เหมือนกันครับ แต่พึ่ง 4 เดือนเลยยังไม่ได้ฝึกมาก
  • ถ้าอยู่ใกล้ๆน่ามาเป็นดองกันimage
    ไฟล์แนบ
    219591.jpg 149K
  • หมาคุณ feedrate สวยดีครับ อยู่ที่ไหนครับ ของพี่เอ็กโตเร็วมากนะครับสวยด้วย พี่ก็ออกฟิตไปเรื่อยๆ ละอ้นแฟนบ่นตลอดว่าให้มันกินน้อย กินมากได้ไงอ้วนเร็วมาก มันยิ่งลดน้ำหนักอยากอยู่ คนยังลดไม้ได้เลย 55555555555555
  • หมาสวยขึ้นเยอะเลยครับ ตัวหนาดีจังสวยครับสวย
  • ข้าวเหนียวเป็นลูกสายกัด+โชว์นะครับ ไม่รู้ว่าหนาได้พ่อที่เป็นสายโชว์คงหนาได้เพิ่มอีก ตอนนี้นิสัยนิ่งขึ้นเยอะครับแต่ก็มีบอกยากบ้างบางทีต้องดุครับ ขอบคุณทุกคำชมครับ จะเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบครับ (ขอยืมหน่อยนะพี่มาร์ค)