ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++++++++ Kimbo X Marine Pups ++++++++
  • พ่อ : คิมโบ [ โมโจ X วีนัส ]
    แม่ : มารีน [ สแลมเมอร์ X เอเจ ]

: ลูกสุนัขเกิด วันที่ อาทิตย์ 24 กรกฏาคม 2554

: สำหรับผู้ที่สนใจติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่

: ลูกสุนัขชุดนี้เป็นใบรับรองพันธุ์สุนัข ของ สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัขไทย ครับ

: ลูกสุนัขอยู่กรุงเทพ แถวปิ่นเกล้า [ สะพานพระราม 8 ]

Tel.......086 - 505 - 9728

Email....absolute8bully@hotmail.com
    ...................................................................

Sire........KIMBO [ MOJO X VENUS ]
    Dam.........MARINE [ SLAMMER X AJ ]

Puppy born 24/ 07 / 2011

Tel.......086 - 505 - 9728
    Email.......absolute8bully@hotmail.com

...................................................................

ที่ขาดไม่ได้ ขอขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่แห่งนี้นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    KIMBO X MARINE ORIGINAL 03 08 2554 006 80 X 640.jpg 152K
  • Sire : Kimbo [ Mojo X Venus ]

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Kimbo 001.jpg 72K
    Kimbo 003.jpg 72K
    Kimbo 002.jpg 80K
  • สวยดี...อยากได้
  • Dam : Marine [ Slammer X Aj ] Siblings : Marathon

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Marine 002 400 X 300.jpg 109K
    Marine 001 400 X 300.jpg 90K
    Marine 003 400 X 300.jpg 83K
  • F : Ural Glory

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy F1 Ural 400 X 300.jpg 69K
  • F : Pyrenees

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy F2 Pyrenees 400 X 300.jpg 62K
  • M : Olympus

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy M2 Olypus 400 X 300.jpg 62K
  • M : Andes

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy M3 Andes 400 X 300.jpg 56K
  • M : Everest

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy M4 Everest 400 X 300.jpg 67K
  • M : Kilimanjaro

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy M1 Manjaro.jpg 66K
  • image

สนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Puppy All.jpg 115K
  • แนบราคาเลย คนสนใจเค้าจะได้ตัดสินใจถูกครับ
  • ขอโทษครับ สำหรับราคาไม่แพงครับ
    เพราะเป็นใบเพดในครับผม

แต่รอให้ลูกหมาครบเดือนก่อน จะมา
    แจ้งราคาอีกครั้งนึงครับ
  • คุณตั๊ม F2 แนบไว้ข้างใจเลย

• ท่านตั้มขอปาดกระทู้หน่อยเด้อ
    อีกหนึ่งผลงานของ Kimbo ...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

ตัวเมียอีกตัวครับลูก Kimbo เ้ตี้ยตัน ตอนนี้ออกข้างอย่างเดียวเลยครับ รูปถ่ายเมื่อเดือนก่อนครับ

• ตัวเมียข้างบนขายหรือเปล่าครับ
  • หวัดดีพี่ตั้ม เด็กๆออกมาสีเดียวกันเลยนะพี่น่ารักมากเลยพี่ ชอบF2อะพี่
  • ได้ข่าวไม่ได้หลับไม่ได้นอนกันเลยนะพี่555+
    หมายถึง พี่หมวย อิๆๆ
  • M2 Olympus กระบอกปากใหญ่สะใจมากครับ... :020:
  • เด็กๆจ๋า....ป๋ามาแว้ว...เชียร์F2 เหมือนกัน imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00167.JPG 180K
    DSC00413.JPG 163K
  • โหพี่ตั้มครับพี่ ไอ้คิมโบ้มันจ่ายลูกเยี่ยมจริงๆ มีคนเอาผลงานมาโชว์เพียบ รอลุ้นด้วยครับพี่ ผลงานดีอย่างนี้แป๊ปเดวหมดแน่อิอิ
  • หมาสวยครับ
  • มาเปิดตัวแล้วว ขอนอกกระแสเชียร์ M1 คร้าบพี่ตั้ม

แบบนี้คงไม่หนีพี่ๆ แน่เลย จริงปะพี่โต
  • โอ้ยพี่ตั้ม M1 เลยมีแววแต่เล็ก :-D
  • ยินดีด้วยนะครับตั้มชุดนี้..ok""เลย
  • เอาผลงานของไอ้คิมมาฝากครับตั้ม คิมโบ+บองชุ้(บ๊อง+พ็อคช็อบ)imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3640__________55555555555555.jpg 124K
    DSCF3664_________666666666666.jpg 138K
  • ลูกไอ้ Kimbo อีกตัวครับถ่ายตอน ประมาณ 3-4 เดือนครับ เป็นตัวเมีย...

หวัดดีต้น ว่าแต่กรงสแตนเลสซื้อให้ไอ้คิ้มยัง เออ ถามหน่อยชุดนี้ของท่านตั้ม ใครจับอะ
  • นี่อีกหนึ่งผลงานครับ Drivo พี่น้องกับI-PAD KIMBO+HANAimage
    ไฟล์แนบ
    bbb2.jpg 179K
  • พี่โต ไอ้ตัวเมียตัวนี้ชุดi-pad หรือว่าชุดที่ตาอาร์ททำ ส่วนคนจับชุดของตั้ม ไม่ใช่ใครนักเลงแกลงไง อิอิ
  • ใครถามหาเรา อิอิ เอามาฝากชะเมาพิททททททททท

image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 167K
  • ไอ้sogood สวยว่ะตาก๋ำ อีกหนึ่งผลงานของไอ้คิม ลูกโทนตัวเดียว คิมโบ+วิคเตอเลีย
  • จะรีแพร เฮ้ย!! รีพีทอีกสักรอบเถอะ....555

image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 185K
  • เอา เอากันเข้าไป กระทู้เละแน่ ๆ เจ้าของกระทู้เขาจะได้ขายหมาไหมเนี้ย

ชุด I-pad ครับต้น ชุดที่ตาอาร์ทำ ยิ่งกว่า Pocket ครับ เป็น Micro เลย...
  • โห กระทู้นี้ ไอ้คิมโบ้ดังพลุแตกแน่ๆ จ่ายลูกเยี่ยมจริงๆ
  • เท่าไหร่ อ่า อยากรู้
  • kaday " คุณตั๊ม F2 แนบไว้ข้างใจเลย "
    : ขอบคุณครับพี่เอก ผมก็ชอบเหมือนกันครับ
    .........................................................................................................................
    พี่โต : ขอบคุณมากครับพี่ ชุดพี่ๆท่านอื่นเจ๋งจริงๆครับ ของพี่โตนี่
    อย่างแน่นอนเลยครับพี่ ทุกตัวแน่นจริงๆเชียวครับ ดีครับคนมากันเยอะ
    ครึกครี้นครี้นเครงดีครับพี่ฮ่าๆๆ
    .........................................................................................................................
    0801689511 " หวัดดีพี่ตั้ม เด็กๆออกมาสีเดียวกันเลยนะพี่น่ารักมากเลยพี่ ชอบF2อะพี่ "
    : ขอบคุณครับคุณกอล์ฟ สีน่าจะเป็นบลูหมดเลยครับ มีแฟนซีผสมนิดหน่อยครับผม
    jikopathum " ได้ข่าวไม่ได้หลับไม่ได้นอนกันเลยนะพี่555+
    หมายถึง พี่หมวย อิๆๆ "
    : ถูกต้องนะครับ ฮ่าๆๆ คนที่ไม่ค่อยได้นอนนะพี่หมวย สงสัยเสร็จภาระกิจ
    ต้องพาทั้งแม่หมา และ คนเลี้ยงไปเที่ยวเสียหน่อยแล้วครับฮ่าๆๆ เดี๋ยวพี่กับพี่หมวย
    รอลุ้นของท่านมุกบ้างฮ่าๆๆ
    Tek " M2 Olympus กระบอกปากใหญ่สะใจมากครับ... "
    : ขอบคุณครับท่านเต็ก ลุ้นเจ้าโอลิมปัสอยู่เหมือนกันครับฮ่าๆ
    พี่ต้น : ขอบคุณครับพี่ สำหรับพ่อการใช้พ่อพันธุ์นะครับ ลุ้นอยู่ว่าจะได้เหมือน
    พ่อ เหมือนพี่ๆมันบ้างนะครับพี่ คราวหน้าของไม่หมดสวนแน่ครับพี่ฮ่าๆๆ
    pae
    "โหพี่ตั้มครับพี่ ไอ้คิมโบ้มันจ่ายลูกเยี่ยมจริงๆ มีคนเอาผลงานมาโชว์เพียบ รอลุ้นด้วยครับพี่
    ผลงานดีอย่างนี้แป๊ปเดวหมดแน่อิอิ "

" โห กระทู้นี้ ไอ้คิมโบ้ดังพลุแตกแน่ๆ จ่ายลูกเยี่ยมจริงๆ "
    : ขอบคุณครับหมวด เจ้าคิมนี่ใช้ได้เลยทีเดียวครับ จริงๆชุดพี่โตนี่แหละครับ
    เจ้าคิมดังเปรี้ยงปร้างเลยครับหมวด ว่าแต่ เดี๋ยวรอลุ้นผลงานเจ้าวู๊ดดี้ด้วยคน
    นะครับหมวดฮ่าๆๆ
    kong26 " หมาสวยครับ "
    : ขอบคุณครับคุณก้อง ที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ
    KAN_BM55 " มาเปิดตัวแล้วว ขอนอกกระแสเชียร์ M1 คร้าบพี่ตั้ม
    แบบนี้คงไม่หนีพี่ๆ แน่เลย จริงปะพี่โต "
    : ขอบคุณครับคุณสุ แอบนอกกระแสนะครับฮ่าๆๆ ยังไงก็ลุ้นว่าจะเดินตาม
    รุ่นพี่บ้างนะครับ
    c 7 " โอ้ยพี่ตั้ม M1 เลยมีแววแต่เล็ก "
    : ขอบคุณครับคุณชาญ มานอกกระแสแบบคุณสุเลยนะครับฮ่าๆๆๆ
    เด็กๆที่บ้านสบายดีนะครับ ฝากเอาเด็กๆที่บ้านคุณชาญมาอัพบ่อยๆนะครับ
    A_Robocop01 " ยินดีด้วยนะครับตั้มชุดนี้..ok""เลย "
    : ขอบคุณครับพี่เอ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวเด็กๆชุดนี้ด้วยนะครับพี่ฮ่าๆๆ
    ว่าแต่แดงๆของพี่นี่มีลุ้นด้วยไหมครับ
    KUM_KLAENG " ใครถามหาเรา อิอิ เอามาฝากชะเมาพิททททททททท "
    : ขอบคุณที่แวะมานะครับพี่ก๋ำ คราวนี้ได้ฝีมือการจับของพี่ เลยออกมาดีเลยครับฮ่าๆๆ
    ว่าแต่เจ้าตัวเล็กเดี๋ยวนี้เป็นหนุ่มแล้วนะครับพี่ แบบนี้น่ารีแพร เอ๊ยรีพีท อีกซักรอบไหมครับฮ่าๆๆ
    ขอบคุณน้าผีนะครับ สำหรับชุดนี้ ราคาคงยังไม่ได้กำหนดไว้นะครับ ผมรอทำวัคซีนก่อน
    แล้วจะมาแจ้งราคาให้ทราบอีกครั้งนึงครับ แต่โทรสอบถามรายละเอียดได้นะครับ ยินดีครับ
  • ถ้าโชคดีน้องของ kimbo คงจะได้เกิดกับแม่นี้นะครับ ice madam
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0431.JPG 146K
  • ขออีกรูปนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    icemadam001.jpg 122K
  • นึกว่าเอาอาหารไปให้ไคร ฮาฮา ลูกหมาบึบบั๊บมากพี่ไว้เจอะกันพี่
  • ไอ่คิมโบให้ลูกสวยๆมาหลายตัวละเท่าที่ติดตามดู จัดไปครับราคาเบาๆ image :063: image
    ไฟล์แนบ
    _MG_0539r.jpg 144K
    _MG_0538r.jpg 151K
  • playo003 " ถ้าโชคดีน้องของ kimbo คงจะได้เกิดกับแม่นี้นะครับ ice madam "
    : มารอลุ้นคุณplayo003ด้วยคนนะครับ เจ้าคิมเหลือร้ายจริงๆครับ มีสาวๆมารออีกแล้วครับพี่ต้นฮ่าๆๆ
    pitofgod " นึกว่าเอาอาหารไปให้ไคร ฮาฮา ลูกหมาบึบบั๊บมากพี่ไว้เจอะกันพี่ "
    : ขอบคุณมากครับคุณกอล์ฟ ฮ่าๆๆ อาหารเอามาให้เจ้าลิงพวกนี้แหละครับ อยากลองดูซักหน่อยครับฮ่าๆๆ
    ae_rwkn " ไอ่คิมโบให้ลูกสวยๆมาหลายตัวละเท่าที่ติดตามดู จัดไปครับราคาเบาๆ "
    : ขอบคุณครับพี่เอ้ ราคาเบาๆครับพี่ฮ่าๆๆ ก็ลุ้นอยู่เหมือนกันครับพี่ มีตัวไหนพอเข้าแก๊บไหมครับพี่
  • เอารูปเพิ่มเติมมาฝากนะครับ .....

M1 : Manjaro

image

M2 : Olympus

image

M3 : Andes

image

M4 : Everest

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy M1 Manjaro 001 400 X 300.jpg 61K
    Puppy M2 Olypus 001 400 X 300.jpg 63K
    Puppy M3 Andes 001 400 X 300.jpg 64K
    Puppy M4 Everest 001 400 X 300.jpg 64K
  • สายทางแม่นะครับ .....

image
    ไฟล์แนบ
    Marine Ad 001 400 X 300.jpg 51K
    Marine Ad 001 640 X 480.jpg 90K
  • M3 : Andes

image

M4 : Everest

image

M1 : Kilimanjaro

image
    ไฟล์แนบ
    M Andes 001.jpg 118K
    M Everest 001.jpg 129K
    M Kilimanjaro 001.jpg 112K