ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

### ลูกหมาห่วยๆครับ ###
  • พ่อสายEDGEขาตึงเปรียะ แม่สายGAFF 081-818-9382
    ไฟล์แนบ
    DSC002883.JPG 65K
    DSC00076_resize4.JPG 91K
  • F.1 ---9,999---
    ไฟล์แนบ
    DSC03312.JPG 75K
  • F.2 ---9,999---
    ไฟล์แนบ
    DSC03332.JPG 79K
  • F.3 ---9,999---
    ไฟล์แนบ
    DSC03351.JPG 79K
  • F.4 สีบูลสามสีครับ---14,999---
    ไฟล์แนบ
    DSC03360.JPG 81K
    DSC03363.JPG 80K
  • เอ้า ๆ ลูกหมาห่วย ๆ โตขึ้นอาจมีลุ้น ช่วยไปซื้อกันหน่อยเร้ว ช้ากว่านี้อาจลดเหลือ 5000 นะ ขอให้ขายหมดก่อนสิ้นปีนะ เอาใจช่วยสุด ๆ ลาทีปีเก่า อิ อิ
  • อยากทราบครับ พ่อ EDGE แม่ GAFF จมูกแดง แต่ลูกออกเป็น 3 สี ไม่ทราบว่ามันมายังไงครับ ผู้รู้พอจะช่วยอธิบายหน่อยได้ไหมครับ พอดีผมกำลังสนใจครับ
  • คุณภาพไม่สมราคาเลย โครตโหดเลย
  • หวัดดี ครับพี่.....ผมว่าก็น่ารักดี นะ ครับ ขอให้ ได้ บ้านใหม่เร็วๆนะ เด็กๆๆ

..................................ของผม แบบนี้ ยัง เลี้ยงเลยพี่ โดนต้ม มาแน่ๆ เจ้าโคเคนผม........... เอา หมู มาหลอกเรา ว่าเป็น พิทบลู ...................... 555+
    ......4เดือนกว่าๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0440A3.jpg 28K
    IMG0442A3.jpg 29K
    IMG0445A3.jpg 34K
    IMG0446A3.jpg 33K
  • ในความรู้อันน้อยนิดเกี่ยวกับพิทบูลของผม ผมเข้าใจว่าบูลลี่นี่ไม่จำเป็นต้องมีมุมขาที่สวยงามไม่ใช่หรือครับ
    เพราะมันไม่ได้ใช้งาน มันจะกร่าง จะเฟรคจะตึงจะหักยังไงก็ได้ตามความนิยมของตลาด
    ถึงมุมขาสวยจะทำอะไรได้ละครับวิ่งหน่อยเดียวก็เหนื่อยแล้วครับ
    แต่ถ้าเป็นแอมสแตฟหรือสายใช้งานนี่มุมขาสำคัญมากเพราะมีผลกับการวิ่งและการส่งกำลังทำให้วิ่งได้ระยะทางมากกว่า
    โดยใช้กำลังน้อยกว่า และมีผลกับพละกำลังในสนามด้วย

ถ้าผิดจากนี้ขอคำชี้แนะด้วยครับ

ไม่ได้เข้าข้างใครหรอกครับคุณหนึ่งนี่ก็ไม่ได้รู้จักกัน เห็นโดนเล่นซะจนต้องตั้งหัวข้อกระทู้ประชดเรียกผีซะงั้น
  • ลองพาไปว่ายน้ำทุกวันครับ ขาเขาอาจจะหายตึงก็ได้ครับ
  • ทำใมถึงว่าหมาตัวเองอ่ะครับ หมาเรา เราเลี้ยงเอง อย่างอื่นไม่ต้องสนครับ.
  • เดินหน้ามาแล้ว ต้องหนักแน่น และอย่าหวั่นไหวครับ
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ สู้ๆครับพี่มาร์ค:062:
  • ผมว่ามันแล้วแต่ความชอบของแต่ละคนด้วยมั้งครับ
  • พี่หนึ่ง นี่ผมเองน่ะครับ ปอ เอง
    พี่เค้านิสัยดีจิงๆ เป็นกันเองมากๆ
    สู้ๆ นะครับ ไว้ว่างๆจะแว๊บๆ ไปหา