ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนคุณช้างและป๋ามาร์ค
  • :o004: ถ้าปีใหมน้องๆขอนะครับอย่าด่ากันแกล้งกันอีกเลยเน้อ ผมไม่รู้เรื่องหรอกครับ และผมก็ไม่ใด้เมา ปล่อยวางวะเถอะครับ ใจเย็นๆ คิดถึง เหตุ อะไรที่ทำให้เกิดเหตุ เหตุมันคือทุกข์หรือปล่าว ดับทุกข์ซะ ปล่อยวางซะเถอะครับ พี่ช้างก็ไม่รู้เรื่องอะไรนะแต่ผมไม่รู้เลยอ่ะว่าเกิดอะไรขึ้นพร้อมๆกับหลายคน อย่าให้คนอื่นต้องมารับทุกด้วยเลยนะครับท่าน คราวที่แล้วก็คุณ อาสุธีพง กับ ใครหว่าจำไม่ใด้ที่ชอบวิจารย์?? เกรียนกันสบัดเลย แต่ อาสุธีพง แสดงความเป็นผู้ใหญ่โดยการ ไม่โต้ตอบนิ่ง ใด้แต่อ่านๆ ตอบบ้างนิ๊ดๆหน่อย
    :o008: เด็กๆเครียดกับบ้านเมืองมามากแล้วครับ ผู้ใหญ่หัวฟวยมันกากให้เห็น บอร์ดแห่งนี้ด่ากันเป็นกระทู้เถอะครับฉะกันไป อย่าทำให้เด็กๆที่มาสิงในบอร์ดหาความรู้ต้อง รับกรรมไปด้วยเลยครับ
    :o010: ยุติความรุนแรงกับ ผู้หญิง เอ้ย เด็กๆในบอร์ด
  • อ้าว ท่านวาพูดแบบนี้กลายเป็นว่า ตูรังแกเด็กไปเสียแล้ว :001:
  • :o001: ป่าวก๊าบป๋ามาร์คมิใด้หมายถึงแบบนั้นครับ คือแบบว่าตอนนี้บอร์ดมันโดนมือมืด ป่วนอาครับ ใครก็ม่ายรู้ครับ แค่อยากเตือนสติอ่าครับ แค่ออกมาขอโทษ มันจะเสียศักศรีอะไรนักหนาก็ม่ายรู้ ท่านช้างก็เป็นซะแบบนี้ ผมคนนึงล่ะที่พร้อมจะให้อภัยและเข้าใจความรู้สึก ของทุกๆท่าน
    :o001: จน เครียด ไปเลี้ยงหมาพิทบูลแก้เครียดกันนะครับ
    :o001: แต่ผมคิดซะว่า ทุกบอร์ดคงมีแบบนี้อ่าครับ นี่ส่งท้ายปีเลย ดีครับ สนุกดี แต่ปั๊มกระทู้แบบนี้ไม่งามๆครับ คนอื่นจะเข้าใจคุณ ช้างผิดไปอีกนะครับ
  • :o001::o001: วาๆๆ ที่นี่มานคือ pitbullzone เป็นที่รวมของคนหมู่มาก ที่มาจริงแตกต่างกัน ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นได้เสมอ

พวกเราเข้ามาในบ้านนี้แล้ว เราเล่น รัก โกธร สนิท สนุก รู้จักกัน ให้อภัยกัน ก็เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกันคือพิทบูท

เพราะpitbullzone เวปแห่งนี้ แหล่งที่มาของความรู้ทั้งหมด แหล่งที่สามารถทำให้เราเป็นคนที่มีความอดทน ปรับตัวได้กับสภาพสังคม

:o013::o013::o013: ดีใจโว้ยที่มีเวปแบบนี้

:o012::o012::o012: :o028::o006::o006: :o010::o011::o057:

ส่งท้ายปีเก่าแบบมันส์ๆ
  • เฮียตู ดูแต่เว็บโป๊อยู่กับเฮียย้งทั้งวัน
    มาช้ากว่าเขาทู๊กกกกกกที ฮา.........................
  • :o030: เข้าใจแล้ว ขอรับ
  • มองโลกในแง่ดี ก็ถือว่าเป็นสีสันส่งท้ายปีเก่าละคร๊าบบบบบบบ
  • วา มันไม่เคยเล่น พิทบูลโซน บรอดเก่า

บรอดพิท ไม่ใช่ บรอด พุด วะ วา

แต่ก็ดีนะที่มี วา มาช่วยการผ่อนหนักผ่อนเบาบ้างทำให้ได้หลายฟิวส์
  • :062:ลุงมาร์ค ใจเย็นๆๆ สนุกสนานกับปีใหม่นี้ดีกว่า สวัสดิ์ดีปีใหม่ครับ ลุง
  • ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่อยากให้ท่านวาก่อนโพ๊สอะไรลงมา อ่านให้ละเอียดก่อน เดี๋ยวจะเสียคนเปล่าๆ

และความจริง เรื่องเขาก็จบกันตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว แต่ยังไม่ทันข้ามวัน เป็นอย่างไร ไปอ่านดูก่อนนะครับ
    ผมไม่ใช่คนโหดร้ายอะไร แต่สำหรับบางคน มันไม่รู้หรอก คุณค่าของการให้อภัยคืออะไร

เราให้มันไปด้วยความปราถนาดี แต่มันเขี่ยทิ้งอย่างไม่ใยดี
    สมน้ำหน้าทั้ง เหลียงวังเวง และยุทธคูลแคมป์ อุตส่าห์กางปีกป้อง โดนฤทธิ์เด็กเลี้ยงแกะถอนขนเอาเสียแล้ว ฮา................