ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีกหนึ่งทางเลือกของหมากิจกรรม...
  • อีกหนึ่งทางเลือกสำหรับกิจกรรมของคนรักpitbull ที่กำลังจะเกิดขึ้น

ลิขสิทธิ์ภาพเป็นของเจ้าของหมาทุกคน ใครจะนำไปใช้ขออนุญาติกันเองเด้อ...
  • ภาพก้อสวยเพลงก้อเพราะ กิจกรรมดีๆของพิทบูล club :-D
  • เห็นแล้วก็อยากเอาแท้งไปโชว์โดดข้ามน้ำ :-D
  • น่ารักมากๆ บางตัว ยังไม่ทันโยนบอลลงน้ำเลย ทำท่า จะอยากกระโดดลงไปเต้มที่แล้ว
  • ร้อนๆ เห็นคลิป + เพลงประกอบ แล้วอยากโดดน้ำเลย
  • ดูแล้วมีความสุข
  • ฝึกไว้ จะได้มีนักกีฬาเยอะๆ
  • แล้วพวกพี่ๆๆพาไปฝึกที่ไหนหรอครับ ใช้ที่สนาม D1 ใช้ไหมคับ

ต้องกี่เดือนขึ้นไปถึงจะฝึกได้ครับ
  • เผื่อผมจะได้พาเจ้าไดมอลไปฝึกด้วยคับ
  • น่ารักดีครับ ดูแล้วคิดถึงสมัยตอนฝึกเจ้าเบิร์กว่ายนํ้าใหม่ๆ...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02883.JPG 137K
  • เห็นแล้วก็อยากให้เจ้าอาร์ก้าผมโดดมั่ง แต่เรียกมาอาบน้ำแต่ละทีนี่ไม่ยอมมา -*-