ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครพอแนะนำร้านขายอุปกรณ์
  • ที่ใช้เลี้ยงพิทบูลมั่งครับพอดีมีคนจะให้พิทบูลมาครับ
  • คำถามกว้างมากเลย
    ถ้าอาหารก็f1 (ร้านเมล็ดข้าวขายถูกสุด)
    ปลอกคอก็ร้านคิมกับปุ็
    image
    เพิ่มเติมให้อีกนิด ตัดหูก็ให้ไปที่คลีนิคหมอหนุ่ย ซอยวัดไผ่ตัน
    ไฟล์แนบ
    kim.jpg 61K
  • พี่อยู่แถวไหนหรอครับ ถ้าอยู่แถวกรุงเทพ เดี๋ยวผมจะแนะนำให้ครับ

ร้านพี่ kim ที่จตุจักรครับ ราคากันเองคับ และทำเองด้วยคับ

ถ้าพี่จะสั่งทำก็ได้นะครับ เดี๋ยวผมเอาเบอร์มาให้นะครับ
  • ขอบคุณครับ บ้านผมอยู่กรุงเทพ แต่ไปทำงานเชียงรายครับ
  • ไช่คับวันนี้ผมไปมาพิทบูลโดยตรง
    จัดชุดรากมา700บาทคับไม่ลดด้วย :002:
  • ยินดีต้อนรับสู่บ้านพิทบูลครับ เย้!image
    ไฟล์แนบ
    3134424.jpg 39K