ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีลูกสุนัขพันธ์พิทบูลขาย11ตัว
  • ขาดไปตัว 1

มาแลว้นะค่ะ

เชิญดูได้เลยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    f6.jpg 29K
  • น่าจะเอารวมไว้ในกระทู้เดียว คนคลิกเข้ามาเพียงกระทู้เดียวก็จะเห็นได้หมดนะครับ
  • ที่ด้านล่าง ของช่องแสดงความคิดเห็น
    หลังจากพิมพ์ข้อความแล้ว คลิกตรง

[+] แนบไฟล์

แล้วโหลดภาพที่คุณต้องการเข้าไป โหลดแต่ละครั้งประมาณสักสามสี่ภาพก็ได้

จากนั้น คลิกตรงแสดงความคิดเห็นครับ
  • ขอบคุณค่ะ

ปีใหม่ไม่ไปเที่ยวไหนหรอค่ะ

ขอให้มีความสุขกับปีใหม่นะค่ะ

บายค่ะ
  • ไปมาแล้วครับ
    ส่วนปีใหม่ต้องเฝ้าบ้านเพราะห่วงลูกสมุนไม่มีใครดูแล

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรและขอให้ขายหมดเร็วๆนะครับ
  • คุณ linlin น้องหมาเป็น red nose ปะค่ะ อยากได้red nose ตัวเมียค่ะ ช่วยลงรูปให้ดูด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • mioblue_sp@hotmail.com อยากทราบรายระเอียดพร้อมราคา สนใจครับ
  • มีรูปอีกประครับผม