ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถาม Pitbull หาดใหญ่
  • ชาว Pitbull หาดใหญ่ ตอนนี้มีจัดกิจกรรมอะไรกันบ้างครับ ผมน้องใหม่ครับยังไม่เคยเข้าสมาคมเลย
    ผมชื่อรัตน์ ... เด็ก มอ. อก.21 ครับimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 24K
  • ตแนนี้มีลูกหมา 5 เดือน 1 ตัวครับ รับมาจากของ น้องนึก สนามบินครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Zeus5mos.jpg 12K
    225981.jpg 288K
    229516.jpg 251K
  • ผมเพื่อนบ้านครับ อยู่ปัตตานี ผมหมีครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0539_resize2.JPG 62K
  • คุนหมีไม่กลับ บ้านมั่งหรอ ผมจะได้แวะเข้าไปหามั่ง 5555
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับผม น้องหมาสวยนะครับ...
  • พี่บูรณ์ผมไม่ได้กลับเลยพี่ ช่วงนี้สับเปลี่ยนกำลังอยู่เลย ว่างๆโทรไปคุยด้วยครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณรัตน์image
    ไฟล์แนบ
    64.JPG 49K
  • Meeting จูงหมาทุกวันอาทิตย์ ที่ 30เมตร ตรงข้ามธนาคารไทยพานิชญ์ เวลา 5 โมง ปล.ถ้าฝนตกก็งด
  • 10 กันยายนนี้ที่ร้านไวท์ไลน์(ร้านพี่โดม)แถวโรงเรียนอุดม
    มีมิตติ้งครับ พาหมาไปแจมได้เลย
  • วันที่ 10 กี่โมงครับผม
  • ผมเอกครับอยู่รัตภูมิ

ตามที่ว่านและน้าผีว่าเลยครับ

image

• ผมชื่อต้นครับบ้านอยู่ที่นครศรีฯครับ
    แต่ทำงานที่ยะลาครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    น้องใหม่เช่นกันครับ
  • ถามคุณหมีหน่อยครับว่ารับราชการอะรครับ
    ทหารเขียว
    ทหารพราน
    ตำรวจ
    อื่นๆครับ
    และก็อยู่แถวไหนครับ
  • รัตน์...พี่โด่ง อก.19 นะครับตอนนี้เลี้ยงอยู่สามตัว ว่างๆ ก็โทรมาคุยกันได้ยินดีเลยครับ 081-3410986
  • ไปดีกว่าคนแก่เค้าคุยกัน
  • ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    พี่โด่ง... รัตน์เคยผ่านหน้าบ้านพี่โด่งแล้ว เคยเห็นตัวสีขาว แล้วเดี๋ยวโทรไปครับพี่...
  • สวัสดีครับคุณต้น ผมทหารเขียวปี๊ดเลย อยู่ พล.ร.๑๕ อ.หนองจิก จว.ปัตตานี ยินดีที่ได้รู้จักครับ สัวสดีครับพี่เอก สบายดีนะพี่ ๕๕๕ คนแก่ไหนคุยกันพี่ !!! 5555
  • ผมก็ทหารเขียวครับ
    ผมคิกว่าผมน่าจะเป็นรุ่นน้องอะครับ
    ฉก.๑๔ ยะหาครับ
  • หรือไม่ก็คนละอย่างเลยครับ
    นายสิบกับนายทหาร
  • น่าจะมีมิตติ้งที่หาดใหญ่บ้างนะค่ะเอาหมามาดูกัน
  • ปกติก็ทุกวันอาทิตย์ที่ถนนสามสิบเมตรอะครับ แต่วันที่10นี้ก็มีปาตี้กันที่ร้านไวท์ไลน์อะครับ ตั้งแต่บ่าย2เป็นต้นไป
  • ครับ วันที่ 10 นี้ผมจะหาเวลาไปให้ได้ครับ.....
    พี่โด่ง ก่อนหน้า Zeus รัตน์ก็มีอีกตัว Potter ตอนนี้ไปสบายแล้วครับ เป็นเนื้องอก..
    image
    Potter..
    ไฟล์แนบ
    147380_1333564550479_1572016913_30722317_206077_n.jpg 17K
  • คิดถึง...
  • สวีสดีครับ เข้ามาชมพี่น้องคอกเดียวกันครับ
  • พี่เอกมีเสื้อโปโลอีกมั๊ยอะครับ พอดีผมให้พรรคพวกเป็นของขวัญไปแล้ว ^ ^

อยากมีเก็บไว้อีกอะ มีอีกมั๊ยค๊าบ ;;)
  • สวัสดีคับ ผม ตี้ ครับ ยินดีที่รู้จักทุกท่านคับยังไงวันที่ 10 เจอกัน คับ
  • ไม่มีแล้วครับโจ้ และก็ไม่ทำเพิ่มแล้วด้วยครับ
  • วันที่ 10 ติดงานที่ คณะ ถ้าไปไม่ได้ขอไว้งานหน้านะครับทุกท่าน เห็นโฆษณาแล้ว สวยจังครับ
  • image
    ไปมาแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0144.jpg 265K
  • ชอบตัวนี้จังimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0145.jpg 274K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0008.jpg 296K
  • image
    ไฟล์แนบ