ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดี ปีใหม่ ชาวpitbullzone
  • สวัสดี ปีใหม่ ขอให้สุข
    หมดสิ้นทุกข์ กายจิต มิผิดผัน
    อายุมั่น ขวัญยืน สี่หมื่นวัน
    มีผิวพรรณ ผ่องนวล เย้ายวนชม

ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า
    ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม
    มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์
    ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 40K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ท่าน สทเอกสุ1000 และพี่น้องชาวพิทบูลทุกท่าน

หวังว่าเมื่อคืนพี่น้องเราคงไม่มีใครฉลองอยู่ที่ Santika Pub นะครับ

เลี้ยงหมาหาเพื่อน
    เลี้ยงหมาหาความสุข
    เลี้ยงแล้วทุกข์อย่าเลี้ยงมันเลย เย้.................. :005::036:
  • เลี้ยงหมาแล้วทุกข์ใจ ไปกินไก่กันเถอะเรา
  • "เลี้ยงหมาหาเพื่อน
    เลี้ยงหมาหาความสุข
    เลี้ยงแล้วทุกข์อย่าเลี้ยงมันเลย เย้.................. " เห็นด้วยทุกประการครับผม
    ปีใหม่นี้ก็ขอให้ทุกท่านมีความสุข ไม่เจ็บ ไม่จน คิดอะไรก็ได้ดังที่คิดนะครับ
  • สวัสดี ปีใหม่ครับ พี่เอก ขอให้ มีความสุขตลอดปี และ ตลอดไป นะครับ:013: