ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตินอกเรื่องขายหมวกShoei RF-R 3800บาท
  • เล่าประวัติก่อน หมวกใบนี้ผมบิด มาจากอีเบย์ครับ ซัก2เดือนที่แล้ว ราคามันยั่วครับ เลยบิดซะ รุ่นนี้ค้นดูในไทย เขาตั้งขายกันอยู่ที่ 4500 บาทครับ ผมกะว่ารวมบิด รวมค่าส่งแล้ว จะตกแค่ 3พันนิดๆ เท่านั้น จัดเลยด้วยความโลภ แต่พอมาถึงไทย โดยภาษีไปอีก เกือบพันครับ จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไม่เป็นไรครับ ยังไงรวมเบ็ดเส็ด ยังถูกกว่าซื้อในไทย อีก 400 แต่เรื่องทีึ่สำคัญที่สุดคือ

ผมดันยัดหัวไม่ลงครับ หัวผมโตครับ อันที่จริงยัดก็ลงครับ แต่ตอนถอดนี่หูเกือบหลุด แต่ให้เพื่อนผู้ชายคนอื่นลองดู บางคนคับ บางคนพอดีครับ ลองกับหัวแฟนผม ก็พอดี มีขยับได้นิดๆ ไม่หลวม

แต่เรื่องของเรื่อง ก็คือ เพื่อนๆผมไม่ขี่มอไซค์กัน อย่างมากก็คือขี่กันในซอย และแฟนผม ไม่ชอบหมวกเต็มใบครับ ถูกสั่งให้ขาย ตอนแรกก็เก็บไว้ก่อนเพราะเสียดาย แต่คุณเธอไม่ยอมใส่จิงๆ ใส่แต่หมวกแถม บอกว่าชอบมากกว่า

เลยขายดีกว่าครับ ขายขาดทุน 3800 บาท สนใจสอบถาม เบอร์ 089 760 3443 ชื่อเรย์นะครับ มาลองได้แถวปิ่นเกล้านะครับ ไม่ซื้อไม่ว่ากัน ถ้าสนใจต่อรองได้ครับ ลดได้ ลดให้ครับ เพราะไม่เก็บไว้แล้ว ผมใส่ไม่ได้ แล้วแฟนไม่ใส่ ก็ขายดีกว่า

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    P1016452_resize.JPG 103K
    P1016456_resize.JPG 105K
    P1016460_resize.JPG 105K
  • image

image

image

ไฟล์แนบ
    P1016452_resize.JPG 103K
  • พี่ใส่ขี่รถไรอ่าครับ
  • Size อะไรหรอครับ?
  • สวยๆ up up Size อะไรอะครับผม
  • ขอบคุณทุกท่านครับ ขายไปแล้วครับ สงสัยตั้งราคาถูกไป55555+
  • - - ไม่ได้เข้าเว็ปนานเพิ่งเข้าวันนี้ โชคดี๊โชคดีเจอกระทู้ขายโชเอะ กะว่าจะเอาเลย
    เพราะเมื่อเช้าไอ่หำน้อยที่บ้านเพิ่งฟัดหมวกกันน็อกพัง แต่เสียดายยยยมาไม่ทัน