ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงๆหัวใหญ่ๆทางนี้ครับ
  • ไม่ใช้ของผม ผมแค่ช้วยเขาประกาสขายครับ
    ตัวผู้ 3500us.+ship ดูเองในเวป
    ตัวเมีย 3000us.ship พ่อแม่ในรูป
    ผมยังไม่มีปัญญาซื้อครับ เงินที่จิ๊กเมียได้ก็ใช้หมดแล้ว
    ปีนี้ถ้าจิ๊กได้ครบเมื่อไหลผมจิ้มแน่
    ส่วนไครพอมีตังก็จิ้มได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    BlondRhino1-1.jpg 75K
    Monsti.jpg 50K
    MONSTERbabytankBREEDING.jpg 77K
  • สวัสดปีใหม่ีค่ะคุณโจ

หมาส๊วย สวยเนอะ

ทามไงดี ไม่มีปัญญาซื้อ.........
  • ลูก RT ตัวเมียหายดีหรือยัง ช่วย UP ให้ดูหน่อยได้ไหม ขอบคุณค่ะ
  • หวัดดีน้อง Doraemizz ซำบายดีบ่
    เลี้ยงตัวเดียวดีแล้วครับ:030:

ลูกRT.ผมฝากคนอื่นดูแลแทนครับ
    ไม่ได้เลี้ยงเอง ตัวอื่นๆก็ยังไม่รู้เลยว่าเป็นไงกันบ้าง
    คิดถึงหมามากผมเองอาจจะกลับก่อนกำหนดครับ:032:
    ได้รูปเมื่อไหรจะลงให้ดูนะครับ:061:
  • นี่ FRUNGGO น้อย คอกเดียวกับที่คุณโจซื้อตัวเมียไปเลี้ยง

หายดี 100% แล้ว กำลังซนทีเดียวเลยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    เธ?เธฒเธž0212.jpg 32K
    เธ?เธฒเธž024.jpg 49K
    เธ?เธฒเธž023.jpg 37K
  • ขออภัยผิดพลาดทางเท็คนิค นี่คือเจ้า FRUNGGO
    ไฟล์แนบ
    ภาพ021.jpg 32K
    ภาพ0243.jpg 49K
    ภาพ023.jpg 37K
  • Frunggo สวยมากครับไม่แพงด้วย :063:ของผมกว่าจะมีโอกาสได้เห็น
    ก็คงประมาณกลางปีแหละครับเล็บยาวมากแสดงว่าไม่ค่อยได้วิ่ง
    อีกอย่างถ้าอัดอาหารมากๆแล้วออกกำลังน้อยขาจะแบะเพราะข้อท้าว
    ต้องรับ นน.ตัวมาก ถ้าทำให้ข้อท้าวแขงแรงก็จะช่วยได้ครับ คุณจะสังเกตุ
    ได้ว่าลูกหมาที่ นน.ตัวน้อยหรือหมาผอมๆขาจะไม่แบะ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหน
    มีโอกาสจะได้เข้าไปชมครับ
    ตัวในรูปนี่ก็ของผมน่าตาออกไปทาง Hurricane เหมือนกันโคตะระดื่อ
    มันเล่นอย่างเดียวเช้ายันเย็น เล็บกุดหมดครับ
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 20K
  • :006:ลูก Herricane นี่แจ่มจังงับ ....:006:
  • Frunggo พื่งหายจากเรื้อนเปียก ตอนที่เป็นเรื้อนเปียกไม่ได้ปล่อยเลย

ขังกง กินแล้วนอนไม่ได้ออกกำลังเท่าไหร่ กลัวปล่อยออกมาแล้วจะติด

อีก 4 ตัวที่เหลือ กว่าจะรักษาหายหมดไปหลายเหมือนกัน ราคาไม่แพง

มากก็จริง แต่มารักษาเรื้อนเปียก แพงกว่าราคาขายตอนแรกอีก แต่ก็

ชั้งเถอะ เลี้ยงด้วยรักจริงๆ เท่าไหร่ก็ต้องเสีย ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

นะค่ะ ตอนนี้หายดีแล้ว ปล่อยรวมเล่นกับตัวอื่นได้แล้ว ตอนนี้ Frunggo

ชอบเล่นน้ำมาก เผลอเป็นลงน้ำ บ้านอยู่พระราม 2 ถ้าคุณJoe88 กลับ

ผ่านมาและผ่านมาแถวนี้ยินดีต้อนรับนะค่ะ เจ้าตัวบนชื่ออะไร ลักษณะ

คล้ายเจ้า Booth ที่บ้านเลย เล็บกดหมดเหมือนกัน ไม่ต้องห่วงซนอย่า

บอกใคร ตอนนี้วัย 11 เดือนค่ะ
    ไฟล์แนบ
    BOOTH3.gif 30K
  • ภาพประกอบ Frunggo เล่นน้ำกับพี่ Booth
    ไฟล์แนบ
    ภาพ041.jpg 48K
    ภาพ0353.jpg 53K
    ภาพ034.jpg 69K
  • สวัสดีครับ พี่ โจ
  • คุณ joe88 ลูกหมายังมีเหลือมั๊ย รบกวน postรูปหน่อยครับ..ขอบคุณ