ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาพิทบลูใครหาย ศรีราชา ด่วนเลยคับ
  • เพศผู้ สีบลู เท้าขาวอกขาว ปลอกคอน้ำเงิน ติดต่อมาไวๆเลยครับ ผมไม่มีที่จะให้มันอยู่ ผมอยู่หอพัก หรือใครที่อยู่ใกล้เคียงที่พอจะให้ผมเอาหมาไปฝากไว้ได้บ้างครับ ช่วยผมหน่อย 0855667725 V ครับ เจอมาที่สี่แยกอัสสัมชันศรีราชาครับ
  • ใครอยู่ใกล้ๆ ช่วยหน่อยครับ ผมขับรถเอาหมาไปส่งก็ได้ ผมไม่มีที่ให้มันอยู่ ผมอยู่หอออออออออ
  • ของคนแถวนั้นรึป่าวครับ ลองพามันไปเดินๆ แถวๆ4แยกดู
  • มันไม่มีโซ่ จะวิ่งเข้าถนนอย่างเดียวเรย ผมพามาไว้บ้านเพื่อน ผมเจอมันกำลังเดินวนในถนนสามเลนอ่ะครับ
  • แย่จังเลย อยากช่วยดูแล แต่อยู่อุบลค่ะ เจ้าของอยู่ไหนน้อ?
  • ใครอยู่ใกล้ๆช่วยหน่อยครับ ผมไม่มีที่ให้มันอยู่
  • น้องวีครับ โทรไปหาบอลแล้วว่าไงบ้าง เจอไหม??
    ถ้ายังไง เดี๋ยวพี่ช่วยหาเจ้าของให้อีกแรงนะครับ
    ยังไงถ้าเอารูปลงได้จะดีมาก ๆ เผื่อว่ามันคุ้น ๆ จะได้หาเจ้าของง่ายขึ้นครับ

พี่แต๊กครับ
  • เจอเจ้าของและครับ
  • เจอเจ้าของยังครับ
  • ถ้าไม่เจอเจ้าของ
    ผมขอเอาไปเลี้ยง
    ผมอยู่ สัตหีบ จะไปรับ
    เอง
  • มีรูปป่าวครับ
    จะได้ช่วยหาอีกแรง
  • เจอแล้วหรือคะ เจอยังไง หลุดมาแบบไหน กี่วันแล้ว คนที่พบเค้าพบแบบไหน เจ้าของพบได้ยังไง
    อยากทราบเหตุการณ์ค่ะ อยากจะซึ้ง ช่วยเล่าหน่อยนะคะ
  • ส่งคืนเรียบร้อยแว้วจ้า ขอบคุณครับ
  • ตกลงคืนใครคับ อยากรู้ ?? บอกรายละเอียดด้วยคับ ..*-*
  • ต้องขอบอกว่า พิทบลูโซน นี่สุดยอดจริง ๆ
    แปปเดียวคืนเจ้าของเรียบร้อยแล้วครับ ดีใจกะเจ้าของด้วยนะครับ ไม่งั้นคงเสียใจแย่เลย

เหตุการณ์น่าจะประมาณนี้นะครับ ตามที่เจ้าของกระทู้เล่าให้ผมฟัง
    คือน้องเค้าขับรถไปที่ศรีราชา แล้วเจอมันอยู่ตรงที่แยกไฟแดง
    กำลังงุนงงอยู่ น้องเค้าก็เลยเฝ้ามันไว้แถว ๆ นั้นเผื่อเจ้าของกำลังหามันอยู่
    แต่รอแล้วก็ยังไม่เห็นเจ้าของมาสักที เลยนำมันขึ้นกระบะมาก่อน
    แล้วจึงมาประกาศหาเจ้าของในนี้ และคงมีเพื่อน ๆ เจ้าของมาเห็นเข้าพอดี
    จึงโทรหาน้องวีครับ และน้องวี ก็ขับรถนำมาคืนให้เจ้าของครับ
    ต้องขอบคุณน้องวี ด้วยนะครับ ที่มีความเมตตา เยี่ยมจริงๆครับ

**อาจไม่ค่อยซึ้งนะครับคุณ มาริสา 555
    **เอ็ม เมื่อวานพี่โทรไปหาเองนะ ไม่ยอมรับเลยนะน้อง จะถามเรื่องนี้แหล่ะ
  • ขอตบมือให้ครับ
  • เจ้าของชื่อคุณบอล ร้านเสือป่า คร๊าบ
  • รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับเมื่อสองวันลูกผมไปเปิดประตูพิทบูลของผมมันก็หลุดออกไปหายไปได้
    ซักสี่ชั่วโมงผมก็ตามหาไปเจออยู่เเถวเทศบาลอยากถามว่ามันกลับบ้านไม่เป็นหรอครับ
  • ดีใจด้วยกับน้องหมา
  • ดีใจที่จบลงอย่างแฮปปี้ ขอบคุณน้องวีและทุกท่านที่มีส่วนช่วยเหลือนะครับ
  • ทอสับเอ็ม มันสั่นไม่ค่อยรู้สึกอ่ะถ้าไม่ใส่กางเกงยีนส์นี่แทบไม่รู้สึก เสียงก้อเบาสะ.... มันคือ ไอโฟน 2g อ่ะ ใช้มานานแล้วรำคาน มว๊ากก .. !!!
  • อยู่หอ ม. อะไรครับเนี่ย
  • อยู่หอสุขสบาย มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชาคร๊าบบบ