ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

TPC ฝ่ายกิจกรรมพร้อมรับใช้
  • TPC ฝ่ายกิจกรรมพร้อมรับใช้พวกท่านแล้ว

พี่มาร์คอย่าโทษผมนะ ทุกคนบังคับให้ผมเอามาลง
  • image
    image
    ตี๋/อ้น
    image
    หมี
    image
    ยุทธ
    image
    ตั่ว
    image
    กร/เป็ด/อ้น
    ไฟล์แนบ
    ฝ่ายกิจกรรม2.jpg 76K
    ฝ่ายกิจกรรม.jpg 52K
    ฝ่ายกิจกรรม3.jpg 48K
    ฝ่ายกิจกรรม4.jpg 113K
    ฝ่ายกิจกรรม5.jpg 69K
    231634d1.jpg 59K
  • image
    นัท/เอ็ม
    ไฟล์แนบ
    229378 (1).JPG 159K
  • เฮ้ย ท่านกรอันนี้มันคลิปลับเฉพาะไม่ใช่หรือ
  • งานแรกของพวกเรา

• Youngblood มีมติเห็นชอบให้โพสต์ ผมไม่กล้าขัด
  • เป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านนะครับ แล้วเจอกัน =D> =D> =D>
  • เออ...พี่ๆอย่าลืมเน้อมีเยาวชนที่เขาดูบอร์ดด้วย
    ผมไม่อยากให้เป็นที่ครหา เพราะเว็ปเราเว็ปเปิด
    ปล.คลิปแรกนะครับ
  • มันคือความสนุกสนาน หลังการทำงานที่แสนเหนื่อยครับ อิอิ

คุณOpen ขออภัยด้วยนะครับขอบคุณที่แนะนำครับ^^

ขอตัวไปทำงานต่อก่อนนะครับ Fจะตามมาแล้ว
  • เย้ๆๆ :006:
  • เห็นหน้าทีมงานใหม่แล้วชื่นใจ
    ว่าไปได้สวยแน่นอน คนหนุ่มไฟแรง
    ไม่เหมือนทีมเก่า อายุเยอะมากๆกลัวลากหมาไม่ไหว555555555555
  • เอาสิ่งดีๆมาให้ฟังเดี่ยวหาว่ากลุ่มพวกเราไร้สาระไปหมด
    เป็นคลิบที่พี่มาร์คไปพูดในงานสัมมนาของกลุ่มTPC ซึ่งพูดในนามตัวแทนฝ่ายกิจกรรม

• เพลงนี้สำหรับทีมงานคนหนุ่มเลือดร้อนทุกคน

• พวกเราคือคนหนุ่มรุ่นใหม่ไฟแรงตลอดเวลา
  • พี่ก้องยังเยี่ยมเหมือนเดิม
    กล้องตัวเล็กแต่ได้คุณภาพ
    มีอะไรดีๆมาฝากเรื่อยๆเลย
    กล้องชุดละสองแสนยังไม่โผล่เลย555
    ส่งสัยเอาเมมออกไม่เป็น
  • น้องๆนะใช่แต่พี่มาเฟียเนี้ยผมไม่แน่ใจ55555555

• สำหรับทีมงานคนหนุ่มสาว พวกคุณจะอยู่ในใจตลอดไป
  • สุดยอดทายาท อสูญ
    เดินหน้าต่อไปคอยเป็นกำลังใจให้นะครับบบบบบบบบ
  • พี่มาร์คโครตฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ เย้ๆๆๆ
  • เห็นตัวเองเวลาเมา แล้วกวนตีนจริง รอดมาได้ถึงวันนี้ได้ไงว่ะเนี้ยเรา
  • เมาให้สนุกสุดๆ มันต้องอย่างนี้ล่ะครับ ถ้ามัวแต่ไปเสแสร้งแกล้งวางเกมส์ นั่นก็ไม่ใช่แล้ว

แต่ตลกดีครับ คําว่าหมดแก้วออกมาจนนับไม่ถ้วน... :013:
  • 18นี้มามันกันครับทุกท่าน
    image
    ขอบคุณเฮียยุทธสำหรับภาพสวยๆ

ไฟล์แนบ
    233260.jpg 87K
  • 18นี้จ้วบๆๆๆ ไวน์ พี่มาร์คจะลงคออ้นอีกรอบ