ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนๆพี่ๆคิดเห็นอย่างไร ?
  • เพื่อนๆพี่ๆคิดเห็นอย่างไร กับการเอาผีออกจากบอร์ดครับ

ผมคิดว่า ผมต้องกดLIKE ให้เลยครับ
  • เพิ่มปุ่มกด +Like ได้ไหมครับ อิอิ

• มันก็มัทั้งข้อดีและข้อเสียครับ
    เพราะผีบางตัวก็ให้ความรู้ให้ความคิดที่ดีครับ
    ส่วนผีที่ไม่ได้เรื่องผมไม่พูดถึง
    แต่ในบอร์ดนี่จะมีหรื่อไม่มีผีก็ดีไปคนละแบบครับ
  • วันนี้มันถึงเวลาที่จะเปลี่ยนแปลงแล้วครับ
  • ใช่ครับ like อีกเสียง :-))
  • ข้อดีคือ ความหยาบสถุน เถื่อน หายไป
    แต่ที่ขาดหายไปคือ คำวิจารณ์ดีๆที่มีประโยชน์จากผู้ไม่ประสงค์จะออกนาม
  • กดlike คุณ keng_exotic เลยค่ะ
  • ที่จริง ถ้าจะวิจารณ์ดีๆ และมีประโญชน์ ก็ออกนามกันเลยก็ได้นี่ครับ

:-D
  • ใช่แล้ว หากเราพูดในสิ่งที่เป็นประโยชน์ก็ไม่เห็นต้องกลัวอะไร วันนี้ผมมั่นใจแล้วว่าคนที่เล่นอยู่ในเว็บแห่งนี้เป็นคนประเภทคุณภาพจริงๆ ดังนั้นระบบผีจึงไม่มีความจำเป็นอีกต่อไป