ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

6 เดือน เต็ม เด็กหาดใหญ่
  • จาก 2 เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    2 month.jpg 146K
  • ตอนนี้ 6 เดือนแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    6 month1.jpg 234K
  • อีกรูปimage
    ไฟล์แนบ
    6 month2.jpg 237K
  • เริ่มมาแล้ววว !!! นิสัยเป็นไงบ้างครับ
  • นิสัย เล่นซนตลอด
    แต่ก็น่ารักครับสั่งเข้ากรงได้แล้ว อย่างอื่นก็ OK ครับ นั่งรอข้าว อะไรก็เรียบร้อยดีครับ
    ภาพรวม นิสัยแบบที่ผมชอบเลยครับ
  • น่ารักๆๆๆค่ะ 6 เดือนยังขนาดนี้ โตกว่านี้ หล่อเลือกได้แน่นอนค่ะ นิสัยก็ดีด้วย :030:
  • หายากอิๆๆที่ไม่ซน ของผมป่วยเป็นโรคลำใส้อักเสบครับหายซนไปนิดหนึ่งเองตอนนี้กำลังออกจากโรงพยาบาลกลับมารวมพลังซ่าต่ิครับแค่สี่เดือนครึ่งครับ
  • หายไวๆนะครับ
  • หมาสีสวยครับ หูก็สวย มาดีมากเลย ตอนนี้หัวกี่นิ้วแล้วครับ
  • ไม่เคยวัดเลยครับ ขอสอบถามครับ วัดยังไงครับ
  • ส่วนหูที่สวย หมอตั้มตัดให้ครับ
  • สวยเลยครับ
  • สวัสดีครับ พี่น้องร่วมคอก
  • หวัดดีครับผม
  • สวยดีคับ ลูกตัวไหนคับผม
  • ตัวนี้ใช่มาจากค่าย หมอ ต รึป่าวครับ
    ถ้าใช่เด็ดแน่นอน
  • หมาสวยดีครับ เลี้ยงอยู่หาดใหญ่หรือเอาไปเลี้ยงที่ตรังครับ ผมก็ทำอยู่สยามเหมือนกันครับ น้องครูพรชัยไงครับ..
  • มาจากของหมอตั้มและน้องนึกครับลูกของ junior-x-Icefee@ Hatyai
    image
    ชื่อ Zeus เลี้ยงอยู่หาดใหญ่ครับ
    ไฟล์แนบ
    199614.jpg 250K
  • ดูกันอีกที่ ลูกกะพ่อimage
    ไฟล์แนบ
    Zeus vs Junior.jpg 118K
  • Show กล้ามimage
    ไฟล์แนบ
    6 month3.jpg 189K
  • ตัดรูปแฟนผมเหนื่อแต่แขนแบบนั้นผมไม่ยอมน่ะ

image
  • เอาไปชัดๆ

image
  • อันดับแรกต้องขอโทษพี่เอกก่อนครับ

ส่วนรูปเต็มๆขอบคุณครับ :-( :-D
  • แซวเล่นน่ะครับอย่าคิดมาก 5555
  • สุดยอดเลยzeusนายหล่อมาก :X
  • พี่มะนึกไม่เอาตัวเก็บมาลงบ้างพี่

สองตัวแรกคือหมาหัวเน่า 2 ตัว

ต่อไปคือต้นเหตุที่ทำให้ 2 ตัวนั้นหัวเน่า

และสุดท้ายคือหน้าบ้าของผม

imageimageimage

• หาดใหญ่มีสอง zeus เลยงานนี้ ตัวนึงหมาแดง ตัวนึง บุลลี่ ฮ่าๆๆ
    ................
    พี่เอกไอ้ตัวนี้แหละ ที่ผมถาม หมาแดง จมูกดำตัวนี้แหละ เอามาจากไหน สุดๆๆเลยพี่ :-D
  • สวยครับผม
  • เหมือนพ่อเลยครับ เลี้ยงดีๆรอเทรินครับ มันส์ๆๆๆ
  • ครับผม
    รูปงาน Pitbull ที่หาดใหญ่ วันที่ 10/09/2011 มีลงที่ไหนบ้างครับอยากดูจังครับ