ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาพันธุ์นรกกัดเจ้าของอีกแล้ว
  • :o011: โชว์สันชาตญาณดิบรุมกันเจ้าของ ถึงขนาดล้มฟลุบ หมาไวยแค่ 6 เดือนเศษ ทำเหตุ หลังเจ้าของก้มนอนเก็บของกระโดดตะคลุบกัดเจ้าของอย่างเมามันส์
    :o015: โชคดีที่มีคนเก็บภาพถ่ายใว้ใด้ เป็นหลักฐานถึงสันชาตญาณดิบของมันและอยากเตือนทุกคนถึงภัยของหมาพันธ์นรกว่า...อ่านต่อหน้า2
    ไฟล์แนบ
    aa.JPG 30K
    a.JPG 35K
  • :o002: นี่คือภาพอันป่าเถื่อนของหมาพันธ์นรกครับ
    ไฟล์แนบ
    aaaa.JPG 34K
    aaa.JPG 29K
  • :025:โทษนะครับมันไม่ใช่เสมอไป การจะทำอะไรสักอย่าง เราต้องศึกษาให้เข้าใจก่อน
    จะไปโทษหมาอย่างเดียวไม่ได้ และถ้าหากมีข่าวออกมาบ้างว่า ปอมเมอร์เรเนี่ยน
    กระโดดกัดคอคูณจะคิดอย่างไร ลองคิดกันดูนะครับ
  • ผมมองว่ามันเล่นกับเจ้าของอยู่นะครับ... ขำๆน่า...
  • :o043: อิอิ มีคนหลงกลแว้ว... ต่อหน้า 2 ..อยากเตือนว่าหมาพันธุ์นี้น่ารักมากมาย ไม่เชื่อดูภาพหลังจากผมโดนมันฟัดสิครับ อิอิ คือมันกัดเล่นกับผมอ่ะครับ เล่นมวยปล้ำกัน มันไม่ใด้กัดจริงๆหรอกครับ
    :o001: อิอิ อำเล่นครับพอดีวันนี้เล่นมวยปล้ำกันครับ มันก็ลุมผมเลย ฟัดกันนัว อุตส่าบอกว่าเข้าทีละตัวนะครับที่ใหนใด้พวกเล่นลุมเลย 555+หนุกดีครับ
    :o001: หมาตามธรรมชาติมันรักเจ้าของจะตายไปครับ ผมถือหลัก เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคมครับ พอดีช่วงนี้ไม่มีที่รัดอกพาไปวิ่งเลยต้องเล่นมวยปล้ำขำๆกันไปก่อนอ่าครับ
    ไฟล์แนบ
    aaaaa.JPG 41K
  • :o001: อิอิ อำกันเล่นน๊ะครับอย่าถือสากันนะครับ อิอิ อันนี้รูปตอน 5 เดือนกว่าๆ น่ารักกันขนาดนี้จะกัดคนเป็นหรือป่าวยังไม่รู้เลยครับ 555+ เหมือนมีคณะตลกหมาในบ้านเลยครับ
    :o003: ตอนนี้ใส่ปลอกคอกันไม่ใด้แว้ว แย่จังเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    bbb.JPG 58K
    bb.JPG 55K
  • :030:เอาแล้วมั้ยล่ะพี่วา ...

ชาวบ้านเข้าใจผิดหมด..

น้อง ๆ โปรดใช้วิจารณญาณ..:018:

ในการรับชม หนังตลก เรื่องนี้...:031:

555+
  • :o024: โว้ว ท่าน Mr.x นึกว่าหายไปใหนซะแล้วไม่ค่อยเจอคอมเม้นหรือกระทู้เลย หุหุ~นึกว่าลืมกันซะแล้ว
  • ผมก็โดน...กัดเสร็จแล้ว

ดูมันทำหน้า
    ไฟล์แนบ
    Images815.jpg 66K
    Images816.jpg 57K
  • ของผมรักเจ้านายครับ (มีโอกาสกูกัด)
    ไฟล์แนบ
    Picture 043.jpg 105K
    Picture 024.jpg 118K
  • E
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0264.jpg 38K
  • พันธ์นี้มันไม่ใช้พันธ์นรกนะครับแต่มันเป็นกามเทพไม่เชื่อลองดูกระทู้ 2507 ชิครับท่าน
  • ไม่ได้หายไปไหนหรอกพี่วา...

งานรัดตัวครับ เข้ามาทุกวันแต่ไม่ค่อยได้โพสน่ะพี่

คิดถึงทุกคนคร้าบบบบ...อิอิ

ผมเหนื่อยมาเยอะ เจ็บมาเยอะ อยากให้ทุกคนสู้เหมือนผม น้องเอ็กซ์ ไม่จองหอง... คิคิ..
  • ง่ะ ง่ะ มันเล่นกันชัด ๆ ตกใจหมด แค่นี้น้องหมาก็ถูกสังคมรุมประณามแย่ละจากข่าวหน้า 1 คราวก่อน
  • คุณวา เล่นซะตกใจเลย 555+ หายไปนานเลยครับ