ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:: ขออนุญาตเปิดตัวธุรกิจใหม่ครับ ::
  • สไมล์ พริ้นติ้ง & กราฟิกดีไซน์
    Smile Printing & Graphic Design

- รับพิมพ์สิ่งพิมพ์ทุกชนิด
    - หนังสือ โบชัวร์ แผ่นพับ ใบปลิว โปสเตอร์ นามบัตร
    - กระดาษต่อเนื่อง บัตร Member Card และอื่นๆ
    - รับพิมพ์งานอิงค์เจ็ท (INKJET) พร้อมติดตั้ง
    - ออกแบบด้วยคอมพิวเตอร์ Graphic Design
    - รับทำเว็บไซต์ โปรโมทสินค้าต่างๆ ผลงานมากมาย

เข้าไปชมเว็บไซต์ได้นะครับ
    http://www.smileprintinggraphic.com

ตัวอย่างผลงานเล็กๆ น้อยๆ
    อันนี้ ป้ายอาหารสุนัข Extream รุ่นใหม่...ขอบคุณพี่มาร์คมากๆ ครับ
    image

ป้ายอาหารสุนัข F1
    image
    ไฟล์แนบ
    Extreme-3x1-copy.jpg 83K
    F1-3x1-copy.jpg 45K
  • ผลงานอีกนิด AD โฆษณา...คอก็อตติไลน์ ไม่ควรพลาด
    http://www.newlinebullies.com/

image
    image
    ไฟล์แนบ
    AD_GOLDMINE-copy.jpg 39K
    AD_GOLDMINE2-copy.jpg 38K
  • สวยคับ พี่ ขอให้การงานรุ่งเรื่องครับ :)
  • ร่ำรวย รุ่งเรื่องเน้อท่านต้อม...
  • เก็บค่าเช่าที่เลยพี่มาร์ค :033:
  • ขอบคุณๆๆๆ Aon_Youngturk, PitBullLive, marisa

ค่าที่ไม่มีให้ มีแต่ใจ ให้พี่แทนได้ไหมอ่า 555

ฝากผลงานอีกหน่อย...อันนี้เป็นแบบ Pop-Up แบบว่าตัดแยกชิ้นทำเป็น 3 มิติเลย
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture_Banner1(mail).jpg 95K
  • โอ้ ยอดเยี่ยมครับพี่ !!!
  • อิอิอิ

หรือใครชอบแบบนี้ บริการรับทำหน้าเด้ง ไม่ต้องพึ่งศัลยกรรม !!!!! จัดให้ได้ 555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0064-copy.jpg 18K
  • พี่ครับออกแบบทำเสื้อทีมพิทบลูเปล่าครับผม และราคาค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับสนใจมากๆครับผม
  • สบม. ยห. เราทำเรื่องยากๆ ให้เป็นเรื่องจิ๊บๆ (โม้หน่อยๆๆๆ 555)

< ออกแบบ > ทำบล็อค > สกรีนเสร็จ > < หรือเอาไฟล์ไปสกรีนเองใกล้ๆ บ้านก็ได้ >

image
    ไฟล์แนบ
    Shirt-[Converted].jpg 32K
  • น่าสนๆ คุณต้อมขอเมล์หน่อยเด๋วส่งรายละเอียด
    ไปให้จะยิงอิงค์เจ็ทติดที่กระจก
  • เฮง เฮง ค้าขายร่ำรวยค่าคุณต้อม
  • มีงานเกี่ยวกับด้านนี้ส่งเมล์มาที่ smilegraphic@gmail.com
    หรือคุยกันผ่านทาง msn : t_merlin92hotmail.com

เฮงๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    103051379.gif 5K
  • รับพนักงาน Graphic Design เพิ่มมั๊ยคับ :-D
  • วันนี้เพื่อนเราอีกหนึ่งท่านก็ก้าวมาเป็นเถ้าแก่อย่างเต็มตัวเรียบร้อยแล้ว
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องชาย ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรืองนะครับ :063:
  • ยินดีด้วยครับท่านต้อม
    รวยๆๆๆๆ
  • ของผมก็ใช้บริการพี่ต้อมเหมือนกันคร้าบบบบบบ ;-)
  • ขอให้ประสบความสำเร็จในธุรกิจครับ ร่ำรวยๆๆ
  • เห็นมาหลาย Ad แล้ว สวยจริงๆครับคุณต้อม...
  • เงินทองไหลมาเทมานะครับคุณต้อม... :015:
  • ท่านต้อม รบกวนทำแบนเนอร์ประชาสัมพันธ์งานให้กลุ่มภูเก็ตหน่อยได้ไหมครับ
  • ต้องขอขอบคุณทุกๆ กำลังใจม๊ากมากกกกกก อ่านแล้วรู้สึกม่วนใจ๋หลาย

ไม่มีผี มันดีอย่างนี้นี่เอง 555

ทำแบนเนอร์ได้อยู่แล้นนนน ว่าแต่ ไม่มีข้อมูลใดๆ เลยอ่ะ ติดต่อใครอ่ะพี่
  • ติดต่อ ท่านแจ๊คกลุ่มภูเก็ตเลยครับ
  • ได้รับเมล์ผมยัง
  • งานไหลมาเทมานะน้องชาย แค่ลูกค้าพิตบูลก็บริการไม่ทันแล้วมั้ง เดี๋ยวพี่มีทำโบชัวร์กับสติกเกอร์ตามไปอีก ปฎิทินปลายปีด้วยนะ ออกแบบรอไว้เลย
  • พี่มุ...ขอเบอร์ด้วยครับพี่ หรือโทรมาก็ได้ 089-8263563

ปฏิทินปลายปี เอาไงดีหว่า ตอนนี้อยากได้ภาพเจ้าของ+สุนัข แบบน่ารักๆ ดีไหมพี่ ?
  • ปฎิทินยังพอมีเวลา แต่งานที่มอบหมายเมื่อวานขอด่วนหน่อยครับ โดนทวงอีกแล้ว
  • พี่จะดีใจมากๆ หากเห็นสมาชิกในบอร์ดนี้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานครับ เพราะมันแสดงให้เห็นว่าเราเป็นศูนย์รวมคนคุณภาพอย่างแท้จริง :-D
  • พี่ต้อมนี่รายละเอียดของงาน Phuket Pitbull Show 2011 ครับ

We invite you to our Phuket Pitbull Show 2011

เชิญร่วมงานพบปะ สังสรรค์ เพื่อมิตรภาพและ เพื่อสังคม

Come join us in this gathering of friends for friendship and also for society.

ณ. สถานที่ บริเวณสวนเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา (ลานมังกร) ตรงข้าม โซฟาผับ โดยงานจะเริ่มตั้งแต่ 09.00 - 17.00 น.

Join us in our Phuket Pitbull Show 2011 at 72nd Anniversary Queen Sirikit Park ( Larn Mungkorn ) opposite Sofa pub, Muang Phuket district, Phuket Thailand. Sunday 16, October 2011 The Phuket Pitbull Show 2011 start at 09.00 a.m.- 17.00 p.m

วัตถุประสงค์

1. เพื่อหารายได้นำไปเลี้ยงอาหารให้คนชราของบ้านพักคนชราในจังหวัดภูเก็ต

Objective of this event is fundraising to gather money to buy food for old people in the Nursing home in Phuket.

กิจกรรม

1. ให้คำแนะนำและ แนวทางในการเลี้ยงสุนัขพิทบูล และบูลลี่

2. โชว์ความสามารถสุนัขพิทบูล

3. โชว์สุนัขพิทบูลและบูลลี่ระดับเทพ

4. พบปะพูดคุยกับเจ้าของคอกชื่อดังระดับประเทศ

5. ประกวดสุนัขพิทบูล และบูลลี่

An activity

1. Give useful advise and guidance for Pitbull and Bully dogs owner.

2. Show one's capability of Pitbull dogs

3. Social meeting

4. Pitbull and Bully contest

ค่าสมัคร 200 บาท เท่านั้น สามารถส่งรายชื่อและรุ่นที่ต้องการประกวดสมัครทาง ab_jacky@hotmail.com หรือ โทร 082 - 5182528 ติดต่อ แจ๊ค

Only 200 THB for fee, Please send your name and also classification of contest by www.mtb4.com and if you needs more information please feel free to contact K. Jack Aittisak as an email : ab_jacky@hotmail.com or call to 082- 518 2528

ฝากหน่อยพี่