ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้ โอ๋ต แม่สอด กับกลอ์ฟ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3104.JPG 60K
    SAM_3091.JPG 79K
  • ผ่านใปหนี่งเดือนกับหมาตัวนี้ ดูต่อimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3078.JPG 92K
    SAM_3076.JPG 71K
  • แถมให้อีกภาพimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2992.JPG 83K
  • ดูดีเลยนะครับ กำลังบ่นคิดถึงกับแฟนอยู่เลย555 ขอบคุณมากครับ
  • ดูดีเลยนะครับ กำลังบ่นคิดถึงกับแฟนอยู่เลย555 ขอบคุณมากครับ
  • หวัดดีครับพี่นัดเท่าที่ดูจากผิวพรรณและหุ่นแล้ว น่าจับฟิตทำหมากล้ามและลากน้ำหนักดูนะครับพี่ผมว่า ท่าทางจะมันน่าดู เอารูปเด็กๆและบรรยากาศการทำคลอดมาให้ชมครับพี่ เล่นไม่ได้หลับได้นอนทั้งคืนเลยครับ เฝ้าอยู่คนเดียวเหงาจริงๆถ้าพี่อยู่ใกล้ๆจะชวนมานั่งจิบไปด้วยลุ้นหมาไปด้วยน่าจะดีครับ ไว้เด็กๆโตกว่านี้จะถ่ายมาให้ชมทีละตัวเลยครับพี่ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC17459.JPG 186K
  • แฟนผมบอกว่าเฝ้าดียิ่งกว่าเมียคลอดลูกอีก :-D :-D แฟนผมนี่ก็พูดไป ;-) image
    ไฟล์แนบ
    SDC17441.JPG 169K
  • หลาน 502 ตัวนี้น่าจะเป็นตัวเมียนะครับผมว่า ถ้านั้นละมันเลย :063:
  • ตัวไหนเนี่ยโอ๊ต
  • อาร์ตี้ไงพี่โอ๋จำไม่ได้หรอไปอยู่ กทมแว้ว
  • เอาภาพกระโดด ๆ มาลงให้ดูบ้างนะพี่ กล้ามขาหย่าย ดี
  • มันผึงได้มาไมนาน ตอนนี้ยังอยู่ในระหว่างทำความเข้าใจกัน แต่ว่าไม่ต้องห่วงอยู่กับ ทีม RED DRAGON นี้ต้องทำได้ทุกตัว ไม่งั่งไม่ผ่าน