ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กๆบ้าน -3 Bully
  • สนใจลูกสุนัขหรือผสมก็ติดต่อได้ที่น้อง เพชรได้เลยน่ะครับ 088-8971790

image

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
  • ผมโครตชอบเลยเจ้าวิณญาณเนี้ยงามจริงๆ
  • VinYan :063:
    อยากเห็นตัวเป็นๆ ซะเแว้ว
  • นี่นะเหรอสุนัขบ้านๆ งามซะขนาดนี้ ทำเอาสุนัขหนูเป็นสุนัขวัดๆเลย :063:
  • แหร่ม มากกกกกก

ปล. ตัดเล็บหน่อยนะฮับ :-D
  • ตัวเมียมีบ้างไหมครับ
  • เห็นลูกวิญญาณคอกพี่ลิงค์แล้วชอบมาก เจ้านี่จ่ายลูกแสบมาก :063:
  • อยู่จังหวัดอะไร
  • ขออนุญาติตอบแทนเจ้าของนะครับ คอกน้องเพชร อยู่ จ.สงขลา อ.หาดใหญ่ อยู่ในเมืองหาดใหญ่อะครับ (ผิดไปขออภัยด้วย) แต่ลูกหมาหน้าสวยมากลูกเจ้านี่ :063:
  • ถ้ามีโอกาศอยากไปเที่ยวหาดใหญ่จริงๆเชียวครับฮ่าๆๆ
  • ขอบคุนมากคับพี่ๆทุกความเห็น
    ลูกวิญญาณตอนนี้รอชุดใหม่อยู่คับ(เร็วๆนี้)
    มีโอกาสอยากเจอพี่ๆทุกคนที่งานสิ้นปีนะคับ
    ที่อยู่คอกถูกต้องคับ
    ขอบคุนคับ
  • Petch,you have very nice puppy from your breeding!
  • หมาคอกนี้เด็ดๆทุกหลายตัวครับ
    รับรองว่าสวยกว่ในรูปอีก แต่ชื่อหมานี่สิไอ้น้องสุดหล่อคนนี้มันคิดได้งัย
    หมาตัวเป็นแสนตั้งชื่อ อีเห็บ กอไก่ ตราช้าง55555สุดตรีนเลยว่ะเพชร
  • thx Timy, also u got TI bloodline see u at Hadyai bro.
    ขอบคุนคับพี่ว่าน ส่วนเรื่องชื่อหมา ก็คนมันชอบอ่ะครับพี่ ^^
  • cal me when you back to Hdy Bro !