ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พากะหล่ำมาสวัสดี พร้อมคำถามครับ
  • ตอน 2 เดือนจากที่คอก

image
    ไฟล์แนบ
    011-2m.jpg 69K
  • ถ่ายเมื่อตะกี้ ยังไม่ 3 เดือนที กินเก่งน่าดู :o014:

image
    ไฟล์แนบ
    019-2.91_resize.jpg 126K
  • ชอบตรงหน้า ดูดุดันดีครับ สีก็สวย แปลกดี
  • มีคำถามมารบกวน 2 คำถามครับ

F1 แถวรังสิตหาซื้อได้ที่ร้านไหน ตอนนี้ให้กิน Royal Canin กระสอบสองพันกว่า (แอบแพง) :016:

ผมให้กินนมกับอาหารเม็ดทุกมื้อ เป็นไรรึเปล่าครับ วันละ 3 มื้อ

ขอบคุณที่มาชมและตอบครับ :)
  • รบกวนแนะนำ แชมพูที่ใช้อาบน้ำหน่อยครับ ท่าทางผิวหนังจะแพ้ง่าย

:o040:

ขอบคุณครับ
  • หาซื้อได้เเถวคลอง 1 ก่อนขึ้นสะพานคลอง 2 ร้านอยู่ซ้ายมือชื่อร้านฟิตวัน...(ลูกสาวสวยคับ..อิอิ)
  • อยากรู้อะไรเเถวปทุมลองเเวะเข้าไปถามในกระทู้"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI "ชื่อใหม่กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • โครตเท่คับ
  • ลูกหลุยส์ หรือ ลูกแจสเปอร์นะครับตัวนี้
  • ขอบคุณทุกคำตอบครับ :)

ร้านฟิตวัน รู้จักครับ ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะแวะเข้าไปดูในกระทู้ของปทุม

หล่ำเป็นลูกของ ใครแล้วหว่า :026: Red+Paris ครับ :063:
  • แชมพู derm care natural shampoo ค่ะ ใช้ประจำ แล้วก้ dermcare malacep ยี่ห้อเดียวกัน คนละรุ่น malacep จะเป็นแชมพูยาค่ะ ยี่ห้อนี้อ่อนโยนค่ะ