ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เครื่องวิ่ง ฝากคุณ ga_parkway
  • ฝากให้คุณ ga_parkway ลงรูปให้ดูแล้วนะครับเป็นสีระเบิดทองแดงครับ ได้ที่อยู่บริษัทขนส่งเรียบร้อย เดี๋ยววันจันทร์จัดส่งให้ครับ
    ส่วนเพื่อนท่านใดสนใจเครื่องวิ่งติดต่อได้ที่ 0870989080 หรือ pa2bull_1@hotmail.com ครับ ขอบคุณครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    2011-10-08 21.18.35.jpg 66K
    2011-10-03 11.29.12.jpg 75K
  • ขอทราบราคาได้ไหมครับ
  • ผมนิวัฒน์ พัทยาครับได้รับสินค้าแล้วครับเออสอบถามหน่อยครับเวลาวิ่งมันเสียงดังมากครับเราจะมีวิธีแก้ได้ไหมครับได้มาวันแรกวิ่งกระจายเลยน๊อตยึดแผ่นไม้หลุดไปตัวนึ้ง
  • อยากทราบราคาครับ
  • สวยมากครับรบกวนแก้ไขปัญหาบนข้อความข้างบนให้ผมด้วยนะครับ เรื่องความดังกับแผ่นไม้หลุด
  • ของคุณกล้า คนละรุ่นกับคุณนิวัฒน์ครับ ของคุณนิวัฒน์สปีดความเร็วสูงครับ สุนัขสามารถควบได้เต็มสปีดเลี่ยงไม่ได้ที่จะมีเสียงบ้างครับเวลาสุนัขควบเต็มสปีดแต่สุนัขฟิตๆ ควบเต็มที่ 3 นาทีครับ หลังจากนั้นจะเป็นวิ่งซอยเท้าครับ จะเห็นว่าเครื่องลื่นมาก สุนัขไม่เคยวิ่ง วันแรกวิ่งกระจายเลยครับส่วนไม้ไม่ได้หลุดครับ น็อตคลาย โทรสอบถามแล้วครับ ใช้โซเน็ค หรือ จารบีแบบพ่นช่วยได้ครับ
    ส่วนเรื่องราคา รบกวนสอบโทรสอบถามครับจะได้แนะนำถูก และสินค้าชิ้นใหญ่มีข้อมูลจัดส่งแต่ละที่พอสมควรจะได้คิดราคาจบให้ทีเดียวครับ สะดวกกว่า
  • ของพี่เข้าดีจริงๆไม่ได้โฆษณานะครับ =D>
  • ของพี่เค้าดีจริงๆ อันนี้ โฆษณาครับ =D>

:o046:
  • ยิ่งทำยิ่งสวย สวดยอด
  • มาช่วยยืนยันเรื่องฝีมือครับ แต่ถ้าจะให้แนะนำชอบที่ตัวพูเล่ เป็นเหล็กหล่อที่กลึงขอบทิ้งมากว่าครับ มันไม่คม เวลาสุนัขตกเครื่องไม่บาดขาครับ
  • ผมมาแก้ไขเพิ่มเติมเองนิดหน่อย
    โดยใช้ยางหุ้มขอบกระจกมาหุ้มตัว
    พู่เล่ เพราะหมาใช้เยอะบางตัวเป็น
    บางตัวไม่เป็น
  • ขอบคุณครับ คุณนิวัฒน์ คุณต้น คุณมุ พี่มาร์ค
    ขอบคุณครับสำหรับคำติชม ตอนนี้ก็กำลังคิดเครื่องให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นและดีขึ้นครับ
    สำหรับเพื่อนๆ ที่สอบถามมานะครับ
    สุนัขมีหลายลักษณะนิสัย สำหรับคนที่เข้าใจและฝึกเป็น เป็นเรื่องง่ายสำหรับการฝึกให้หมาวิ่งเพราะการวิ่งเป็นสัตชาติญาณหลักของสุนัขอยู่แล้ว ง่ายกว่าฝึกให้สุนัขสวัสดีอีกครับ
    จะให้ดีควรเริ่มให้สุนัขเรียนรู้จักเครื่องวิ่งได้ตั้งแต่ 3 เดิอนเลยครับ ยิ่งเด็กยิ่งฝึกง่าย แต่อยากเพิ่งไปซีเรียสกับการให้สุนัขวิ่ง แต่ฝึกให้เขารู้จักและเรียนรู้ ให้เขารู้สึกสนุกกับการวิ่ง
    ตัวในคลิปผมเริ่มฝึกตั้งแต่ 3 เดือน ตอนถ่ายในคลิปอายุ 5 เดือน สามารถเรียนการวิ่งได้ดี
  • อันนี้เป็นคลิปขั้นตอนการฝึกให้สุนัขวิ่งเครื่องวิ่ง บางตัววันแรกวิ่งเลย บางตัวต้องใช้เวลาครับ
  • ถ้าจะให้ดี ทำพูเลย์สำหรับคล้องสายพานเพิ่มไว้หน่อยก็ดีนะ ยิ่งช่วงนี้น้ำท่วมเอาต่อเข้าปั๊มสูบน้ำออกจากบ้านประหยัดไฟฟ้า555
  • จริงๆ ด้วยครับ เดี๋ยวทำใช้ที่บ้านเลย ใช้ต่อปั๊มรดน้ำต้นไม่ก็ยังดี ทุกวันนี้เปิดสปริงเกอร์รดน้ำต้นไม้ด้วยเครื่องปั๊มน้ำไฟฟ้า 555 จริงๆ ด้วยประหยัดไฟดี ให้หมาวิ่งทุกวันอยู่แล้ว
  • ไม่แน่จะหาเรื่องขายตัวที่บ้านแล้วสั่งตัวใหม่ ช่วยออกแบบเทพๆไว้หน่อยนะท่าน
    ให้หมาทำงานแลกเปลี่ยนน่าจะเข้าท่านะ ฮ่าๆๆ

ต่อเข้ากับเครื่องบด ใช้บดไก่ บดพริก โม่น้ำแข็ง ฯลฯ
    ต้อเข้าปั้มน้ำ สูบน้ำทิ้ง รถต้นไม้ หรือต่อเข้าเครื่องซักผ้า

หมาได้กล้ามเราได้งาน เย้ๆๆๆ
  • พี่มาร์ค จะตั้งโรงงานนรก ใช้แรงงานสัตว์ !!!

:o023:
  • ผมโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับ
  • วันนี้ได้รับของแล้วนะครับ งานสวยมากครับสมราคาคุย จริงๆๆ เยี่ยมๆๆ