ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องอาหารเสริม
  • ถ้าให้กินWeight Gainerสุนัขของเราจะหนาขึ้นไหมครับใครเคยลองแล้วผมอยากเห็นรูปสุนัขที่กินอะครับช้วยตอบที่ครับ
  • Weight Gainer เป็น supplement สำหรับหมาที่ต้องการเพิ่มน้ำหนัก ถ้าให้หมาที่อ้วน ไม่มีการเผาผลาญที่ดี กิน ก็จะยิ่งอ้วนขึ้นไปอีก แต่ถ้าเป็นหมาที่ผอม มีการเผาผลาญที่ดี กินอาหารเยอะๆก็ยังไม่อ้วน กินแล้วก็จะหนาขึ้นครับ
  • หมาใครเจออากาศร้อนแล้วน้ำหนักลด ผอมลง ขอแนะนำ Ignite K9 Electrolyte (Energy Supplement)
    image

อาหารเสริมชูกำลัง ช่วยให้สุนัขทำกิจกรรมได้นานขึ้น ทนความร้อนได้ดีขึ้น ป้องกันอาการฮีตสโต๊ค
    ไฟล์แนบ
    Dog_SupplementNovRs.jpg 115K