ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่น้องชาวพิทบูลหน่อยครับ
  • :o001: คือว่าตอนเช้านี้ มีน้องหมาตัวนึงตาขวาประมาณว่าหนังตาด้านในมันมาปิดตาใว้ครึ่งนึงอ่ะครับไม่รู้เป็นเพราะอะไรครับ อยากทราบว่าทำอย่างไรถึงจะหายครับ ร้ายแรงหรือปล่าวครับ
  • สงสัยไปเจออะรัยน่ากลัวมามั้งครับคุณวา เลยตาเหลือกเลย...อิอิอิ ผมว่าไปให้หมอดูดีกว่านะ ทิ้งไว้นานไม่น่าจะดีนะครับ...บาย...
  • :m008:
    เป็นตอนเช้า แล้วสายๆหน่อยอาการดีขึ้นรึเปล่า...
    รอดูอาการก่อน ถ้าไม่ดีขึ้น หรือมีอาการคันที่ตา ก้อไปหาหมอดูครับ...!!!
    ( ตานอกกับตาใน ไม่จอยกัน ตานอกตื่นแล้ว แต่ตาในยังง่วงอยู่ อะป่าว... )