ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้ขอฉายเดี่ยว CrossEye (CaoCao Daughter)
  • 4 เดือนกว่าแล้วจ้าาาาาาาาาาาาาimage
    ไฟล์แนบ
    1254.jpg 124K
  • ขอลงแบบเน้นๆ แน่นๆ กันหน่อยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2815.jpg 100K
    IMG_2814.jpg 90K
    IMG_2812.jpg 91K
  • ไม่รู้ว่ามันจะไปได้ไกลแค่ไหน.....imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2810.jpg 101K
    IMG_2808.jpg 99K
    IMG_2805.jpg 85K
  • ขอฝากตัวด้วยครับ...imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2802.jpg 69K
    IMG_2798.jpg 95K
    IMG_2794.jpg 104K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้ครับ
    สำหรับทุกท่านที่โทรมาหาผมอยากดูพัฒนาการของหมาทั้ง 2 ตัวนี้
    ผมของลงให้ดูแค่ตัวเดียวก่อนนะครับ...เพราะอีกตัวซนมาก
    ...ต้องจูนก่อน...ถ่ายรูปไม่ได้เลย
    ส่วนท่านใดสนใจที่จะผสมกับคาเคาว์ตอนนี้เราเปิดผสมแล้วครับ
    โทร. แอ๊ด 085-7046004 หรืออยากชมตัวเป็นๆ ทั้งลูกหมาและพ่อหมา
    ก็ยินดีต้อนรับครับ...อยู่ อ.เมือง จ.นครปฐม คร้าบบบบบบบบบบบบ
  • เยี่ยมมากๆๆๆๆๆ มาเยอะไปป่าวเนี่ย อกมันล้นไปตัดออกหน่อยนะ
  • อาจจะไปได้ไม่ไกลหลอกครับ ก็ให้ยืนบนBOX ถ้าปล่อยลงพื้น คงไปได้ไกลกว่านี้ :-D
  • ตอนพิมพ์ลงก็ลืมคิดไป ยืนบน box จะไปไกลได้ไง...55555
    เดี๋ยวครั้งต่อไปต้องเอา box ไปไว้หลังรถก่อนค่อยถ่ายดีกว่า...
    เพื่อมันจะไปไกลกว่านี้แกว่าจริงไหมตาอาร์ต...55555
    อีกตัวหนึ่งอกยิ่งกว่านี้อีกพี่อาร์ตขอบอก...
  • คือแบบว่ามัน..นะ..อืม พูดไม่ถูก สวดยววววด....ครับแอ๊ด
  • จ่าสังเกตุรูปสุดท้ายให้ดีที่อยู่ในกรงถัดจากครอสอาย...
    มันจะสร้างสรรค์ผลงานชิ้นต่อไป...
  • สุดยอดไปเลยขอบอก :063:
  • ดูดีมากๆๆเลยครับ

• งาม มาก
  • นึกว่าแมวซะอีก..งามมั่ก ๆ
  • รูปสุดท้ายอ่ะคับ ตัวที่ลูกหมาหันไปมอง ช่าย คาวบอย หรือ ป่าวคับ เหงแวฟๆๆๆ
  • งามเกิ๊นนน เมื่อไหร่หนอจะมีอย่างนี้กับเค้าสักตัว อยากได้ อยากได้ อิอิ
  • พี่ต้นที่มีอยู่ที่บ้านก็ไม่ธรรมดาแล้วมั่งพี่......
    ไอ้ตัวที่อยู่ในกรงนะลูกไอ้นี่ครับ...ไม่ใช่คาวบอย
  • image
    ไฟล์แนบ
    Jimpics_MMTL_DSC_0465.jpg 61K