ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เป็นการรวมกลุ่มของ 4 พันธมิตร ที่ได้ไปดูการประกวดบูลลี่ร่วมกันบ่อยๆ
    1. เฮียอ๊อด จาก กทม. GBM KENNEL 2. เฮียจัน บ้านโป่ง ราชบุรี PAPAI KENNEL
    3. เฮียนัน ท่ามะกา กาญจนบุรี THAMAKA BULLIES 4. คุณบอย ท่ามะกา กาญจนบุรี BOY BULLYLINEimageimage
    ไฟล์แนบ
    logo copy.jpg 32K
  • โลโก้เทห์มากครับ สไตล์คาวบาย... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC03249.JPG 126K
  • ยินดีด้วยกับการรวมตัวในครั้งนี้ ขอให้มิตรภาพยืนนานนะครับ :063:
  • ขอบคุณครับ สำหรับกำลังใจดีดี แล้วพบกันในงานประกวดครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05194.jpg 20K
  • ความหล่อกินกันไม่ลงจริงๆ ฮ่าๆๆ