ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เข้าใจแล้วนิดๆๆ
  • เข้าใจแล้วนิดๆๆแล้วมันก็มีคนที่เข้าไปเล่นบอร์ดเก่าด้วยนิคับเวลาดูก็ต้องเข้าบอร์ดเก่าด้วยทำไมไม่เอามารวมกันทีเดียวไปเลยละ
  • ก็คงต้องถามเฮียมาเฟียอีกทีล่ะครับ (ว่าจะใช้วิธีแบบชื่อเฮียมาบังคับเล่นบอร์ดนี้รึเปล่า) แต่ช่วงนี้ของทดสอบบอร์ดใหม่ไปเรื่อยๆ ครับ

ทำไมไม่เอามารวมกันทีเดียวไปเลยละ

ปัญหาจะมีอีกเยอะครับ ถ้าย้ายมา ถ้าเล็กๆ ก็พอไหว แต่ 4 หมื่นกว่ากระทู้นี่ :m094: