ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอพระกันผีหน่อยครับ
  • ที่โขทัยเงียบอย่างกับป่าช้าเลยคุยกับใครก็ไม่ได้เซ็งมากครับถ้ายังมีใครอยู่หรือเข้ามาอ่านช่วยคุยกับผมหน่อย
  • เงียบเพราะ น้ำ ท่วมหรอครับ
  • นั่นดิครับ น่าจะลดแล้วนา
  • คนจากกทม.ไปสุโขทัยลำบากมาก ต้องอ้อมไปอ้อมมา
  • อย่าว่าแต่โขทัยเลย ผมอยู่กรุงเทพฯ (ดอนเมือง) ยังเงียบเลย ดึกๆ มาได้ยินแต่เสียงน้ำดังจ๋อมแจ๋ม กับหมาหอนเป็นทอดๆ เสียงแมลงร้องยังไม่มีเลย เงียบกว่าสมัยอยู่ตจว. อีกครับ

น้ำท่วมแรกๆ ดีหน่อยยังพอมีเสียงไซเรนดังให้พอหายเงียบมั่ง ตอนนี้เพื่อนบ้านก็อพยพกันแทบไม่เหลือแล้ว อิอิอิ
  • ตอนน้ำท่วม หาด ใหญ่ พวกผมนั่ง ดื่ม กัน และเล่าเรื่องสยองขวัญ ใต้แสงเทียน
    มันส์ๆอีกแบบ สาวๆๆ กรีีดกระจาย ๆๆๆ

• น่าทำตามมากสยองดี